SquirrelMail HEAD - en to ta translation catalogue (994 entries)

en: %s Login
ta: %s புகுபதிகை

en: %s Logo
ta: %s இலட்சிணை

en: %s New Message
ta: %s புதிய தகவல்

en: %s New Messages
ta: %s புதிய தகவல்கள்

en: %s dictionary
ta: %s அகராதி

en: %s is not found.
ta: %s கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: %s should be writable by user %s
ta: %s, பயனாளர் %s இனால் எழுதப்படக்கூடியதாக இருக்க வேண்டும்

en: %s to %s
ta: %s இலிருந்து %s ற்கு

en: %s wrote:
ta: எழுதிய %s:

en: (discards changes made on this form so far)
ta: (இதுவரை இப்படிவத்தில் ஏற்படுத்திய மாற்றங்களைப் புறக்கணிக்க)

en: (no subject)
ta: விடயம் இல்லை

en: (none)
ta: ஒன்றுமில்லை

en: 0 min.
ta: 0 நிமி.

en: 1 hr.
ta: 1 மணி.

en: 1.5 hr.
ta: 1.5 மணி.

en: 12-hour clock
ta: 12-மணித்தியாலக் கடிகாரம்

en: 15 min.
ta: 15 நிமி.

en: 2 hr.
ta: 2 மணி.

en: 2.5 hr.
ta: 2.5 மணி.

en: 24-hour clock
ta: 24-மணித்தியாலக் கடிகாரம்

en: 3 hr.
ta: 3 மணி.

en: 3.5 hr.
ta: 3.5 மணி.

en: 4 hr.
ta: 4 மணி.

en: 45 min.
ta: 45 நிமி.

en: 5 hr.
ta: 5 மணி.

en: 6 hr.
ta: 6மணி.

en: A
ta: ஒரு

en: A password transition is needed
ta: கடவுச்சொல் இடைத்தங்கல் அவசியமாகிறது

en: ADD
ta: சேர்க்க

en: ATTENTION:
ta: கவனம்:

en: AUTHOR Wrote
ta: ஆக்கியோன் எழுதியது

en: About SpamCop
ta: SpamCop பற்றி

en: Add
ta: சேர்

en: Add International Dictionaries
ta: சர்வதேச அகராதிகளை சேர்க்க

en: Add Server
ta: சே​வையகத்தை சோ்க்க

en: Add a New Identity
ta: புதிய அடையாளத்தைச் சேர்க்க

en: Add address
ta: முகவரியை சேர்க்க.

en: Add this word to your personal dictionary
ta: இந்த வார்த்தையை உங்கள் பிரத்தியேக அகராதியில் சேர்க்க

en: Add to %s
ta: %s ற்கு சேர்க்க.

en: Add to Dic
ta: அகராதியில் சேர்க்க

en: Add to:
ta: இதற்குச்  சேர்க்க

en: Additional info
ta: மேலதிக தகவல்

en: Address
ta: முகவரி

en: Address Book
ta: முகவரிப் புத்தகம்

en: Address Book Search
ta: முகவரிப் புத்தகத்தேடல்

en: Address Books
ta: முகவரிப் புத்தகங்கள்

en: Address book DSN
ta: DSN முகவரிப்புத்தகம்

en: Address book entry is too big
ta: முகவரிப்புத்தக பதிவு மிகவும் பெரிதாக உள்ளது.

en: Address book is corrupted. Required fields are missing.
ta: முகவரிப்புத்தகம் பழுதடைந்துள்ளது.தேவையான புலங்கள் தவறுகிறது.

en: Address book table
ta: முகவரிப்புத்தக அட்டவணை

en: Addresses
ta: முகவரிகள்

en: Administration
ta: நிர்வாகம்

en: Advanced Identities
ta: உயர்தர அடையாளங்கள்

en: After message body
ta: தகவல் உடலின் பின்

en: Alias:
ta: புனைபெயர்:

en: All
ta: யாவும்

en: All Folders
ta: அனைத்து கோப்புறைகளும்

en: All address books
ta: எல்லா முகவரிப் புத்தகங்கள்

en: All done!
ta: யாவும் செய்யப்பட்டது!

en: All messages
ta: எல்லா தகவல்கள்

en: Allow editing of full name
ta: முழுப் பெயரினை செவ்வையாக்குதலை அனுமதிக்குக.

en: Allow editing of identities
ta: அடையாளங்களை செவ்வையாக்குதலை அனுமதிக்குக.

en: Allow listing of global address book
ta: அகில முகவரிப் புத்தக பட்டியலிடலை அனுமதிக்க

en: Allow server charset search
ta: சேவையக வரியுருக்கண தேடலினை அனுமதிக்குக.

en: Allow use of priority
ta: முன்னுரிமைப்படி பயன்படுத்த அனுமதிக்க

en: Allow writing into global address book
ta: அகில முகவரிப் புத்தகத்தினுள் எழுதுவதற்கு அனுமதிக்க

en: Allow writing into global address book file
ta: அகில முகவரிப் புத்தகக் கோப்பினுள் எழுதுவதற்கு அனுமதிக்க

en: Also, the use of TLS may allow SquirrelMail to login.
ta: அத்துடன், TLS ஐப் பயன்படுத்துதல் SquirrelMail ஐ புகுபதிகை செய்வதற்கு அனுமதிக்கலாம்.

en: Alternate Identity %d
ta: பதிலான அடையாளம் %d

en: Always
ta: எப்போதும்

en: American date and time
ta: அமெரிக்கன் திகதி மற்றும் நேரம்

en: April
ta: ஏப்ரல்

en: Arabic
ta: அராபிக்

en: Are you sure you want to delete %s?
ta: %s நீக்க வேண்டும் என்பதில் நீங்கள் நிச்சயமாக உள்ளீரா?

en: Attach:
ta: இணைக்க

en: Attachments
ta: இணைப்புகள்

en: August
ta: ஆகஸ்ட்

en: Authentication failed
ta: அத்தாட்சிப்படுத்தல் தோல்வியுற்றது

en: Authentication mechanism is too weak
ta: அத்தாட்சிப்படுத்தல் பொறிமுறை பலவீனமானது

en: Authentication required
ta: அத்தாட்சிப்படுத்தல் தேவைப்படுகிறது

en: Auto Create Special Folders
ta: தன்னியக்கமாக விசேட கோப்புறைகளை  உருவாக்குக.

en: Auto Expunge
ta: தன்னியக்கமாக நீக்குதல்

en: Auto Refresh Folder List
ta: கோப்புறைப் பட்டியலை தன்னுயிர்ப்பூட்டுக

en: Auto delete folders
ta: தன்னியக்கமாக கோப்புறைகளை  நீக்குக.

en: Autodetect
ta: தானே அறிதல்

en: Back to &quot;SpellChecker Options&quot; page
ta: &quot; எழுத்துக்கூட்டு சரிபார்ப்பவர் தெரிவுகள் &quot; பக்கத்திற்கு திரும்புக.

en: Bad request: %s
ta: தகாத கேரிக்கை: %s

en: Bad sequence of commands
ta: பிழையான கட்டளைத் தொடர்

en: Base Sent Folder
ta: அனுப்பிய கோப்புறைத் தளம்

en: Based upon given criteria, incoming messages can have different background colors in the message list. This helps to easily distinguish who the messages are from, especially for mailing lists.
ta: கொடுக்கப்பட்ட அறிவுறுத்தலின் அடிப்படையில்,தகவல் பட்டியலில் உள்வரும் தகவல்கள் வித்தியாசமான பின்புல நிறங்களைக் கொண்டிருக்க முடியும். தகவல்கள் யாரிடம் இருந்து என்பதை இலகுவாக வித்தியாசப் படுத்துவதற்கு,விசேடமாக அஞ்சல் பட்டியல்களுகாக இது உதவும்.

en: Because PHP file uploads are turned off, you can not attach files to this message. Please see your system administrator for details.
ta: PHP கோப்புப் பதிவேற்றல்கள் நிறுத்தப்பட்டடுள்ளதன் காரணமாக,இந்தத் தகவலுக்கு நீங்கள் கோப்புக்களை இணைக்க முடியாது.தகவல்களுக்கு உங்களது தொகுதி நிர்வாகியினைப் பார்க்கவும்

en: Before headers
ta: தலையொட்டின் முன்

en: Before you send your bug report, please make sure to check this checklist for any common problems.
ta: உங்களுடைய தவறு அறிக்கையினை அனுப்புவதற்கு முன்,ஏதாவது பொது பிரச்சினைகளுக்காக சரிபார்த்தல்பட்டியலினை சரிபார்த்தலை உறுதிப்படுத்துக

en: Before you sign up, be warned
ta: கணக்கொன்றை உருவாக்க முன்னர்,அவதானமாக இருக்கவும்

en: Between headers and message body
ta: தலையொட்டிற்கும் தகவல் உடலிற்குமிடையில்

en: Binc IMAP server
ta: Binc IMAP சேவையகம்

en: Body
ta: உடல்

en: Body retrieval error. The reason for this is most probably that the message is malformed.
ta: உடல் தகவலாக்கத்தில் வழு. தகவல் அமைப்புப் பிழைகள் காரணமாக இருக்கலாம்

en: Bodystructure
ta: உடல் அமைப்புக்கள்

en: Brazilian Portuguese
ta: பிரேசிலிய போர்த்துகேய மொழி

en: Bug
ta: தவறு

en: Bug Reports
ta: தவறு அறிக்கைகள்

en: Bulgarian
ta: பல்கேரிய மொழி

en: By default, move to sent
ta: பொதுஇருப்பாக அனுப்பப்பட்டதிற்கு நகர்த்துக

en: By default, move to trash
ta: பொதுஇருப்பாக கழிவுக்கோப்புறைக்கு நகர்த்துக

en: By default, save as draft
ta: பொதுஇருப்பாக முதல் வரைவினைச் சேமிக்க

en: COMMERCIAL - RBL+ Blackhole entries.
ta: வர்த்தக மயமானவை- RBL+கறுப்புதுளை நுழைவுகள்.

en: COMMERCIAL - RBL+ Dial-up entries.
ta: வர்த்தக மயமானவை- RBL+ Dial-up நுழைவுகள்.

en: COMMERCIAL - RBL+ OpenRelay entries.
ta: வர்த்தக மயமானவை- RBL+திறந்த அஞ்சல் நுழைவுகள்.

en: COMMERCIAL - This list contains servers that are verified spam senders. It is a pretty reliable list to scan spam from.
ta: வர்த்தக மயமானவை- spamஅனுப்புனர்களினால் சரிபார்க்கப்பட்ட சேவையகங்களை இந்தப் பட்டியல் உள்ளடக்கியுள்ளது.Spam எங்கிருந்து வருகிறது என்பதை வருடுவதற்கு இது மிகவும் நம்பத்தகுந்த பட்டியல்.

en: Calendar
ta: நாட்காட்டி

en: Can't execute command '%s'.
ta: '%s' கட்டளையை இயக்க முடியாது.

en: Can't open SMTP stream.
ta: SMTP stream ஐ திறக்க முடியாது

en: Cancel
ta: இரத்து

en: Cancel / Done
ta: இரத்து / செய்யப்பட்டது

en: Cc
ta: பிரதி

en: Cellular Phone
ta: கையடக்கத்தொலைபேசி

en: Change
ta: மாற்றுக

en: Change ALL occurances of this word
ta: இந்த சொல்லில் நடைபெறுபவை யாவற்றையும் மாற்றுக.

en: Change All
ta: யாவற்றையும் மாற்றுக

en: Change Settings
ta: அமைப்புக்களை மாற்றுக

en: Change crypto settings
ta: crypto அமைப்புக்களை மாற்றுக.

en: Change this word
ta: இந்த வார்த்தையை மாற்றுக

en: Change to:
ta: இதற்கு மாற்றவும்.

en: Check Spelling
ta: எழுத்துக் கூட்டினை ஆராய்க

en: Check all boxes, not just INBOX
ta: உள்வரவுப் பெட்டி மட்டுமல்லாது, எல்லாப்பெட்டியினையும் ஆராய

en: Check mail
ta: மின்னஞ்சலைப் பார்க்க

en: Check mail at folder refresh
ta: கோப்புறைகளை மீள் ஏற்றும் பொழுது அஞ்சலை சரி பார்க்கவும்

en: Check mail at login
ta: புகுபதிகையின் பொழுது அஞ்சலை சரி பார்க்கவும்

en: Check to see if your bug is already listed in the %sBug List%s on SourceForge. If it is, we already know about it and are trying to fix it.
ta: SourceForge இல் உங்களுடைய தவறுகள் ஏற்கனவே %sBug List%s இல் பட்டியல்ப்படுத்தப்பட்டுள்ளனவா என சரிபார்க்க.அப்படியாயின்,இது எங்களுக்கு ஏங்கனவே தெரிந்திருக்கும் நாங்கள் இதை நிவர்த்தி செய்ய முயற்சிக்கிறோம்

en: Checkbox
ta: தெரிவுப் பெட்டி

en: Click here to change the sorting of the address list
ta: முகவரிப்பட்டியலின் வரிசையினை மாற்றுவதற்கு இங்கே சொடுக்குக

en: Click here to go back
ta: பின்னே செல்வதற்கு இங்கே சொடுக்குக

en: Click here to log back in.
ta: மீண்டும் புகுபலகைக்கு இங்கே சொடுக்குக."

en: Click here to return to %s
ta: %s ற்கு மீள இங்கு அழுத்துக

en: Close
ta: மூடுக

en: Close Window
ta: சாளரத்தை மூடுக

en: Close and Cancel
ta: மூடுக மற்றும் இரத்து செய்க

en: Close and Commit
ta: மூடுதல் மற்றும் செய்தல்

en: Close this Window
ta: சாளரத்தை மூடுக

en: Closing POP
ta: POP மூடப்படுகிறது.

en: Color
ta: நிறம்

en: Command failed
ta: கட்டளை தோல்வியுற்றது

en: Command not implemented
ta: கட்டளை நிறைவேற்றப்படவில்லை

en: Command parameter not implemented
ta: கட்டளைப் பரமானம் நிறைவேற்றப்படவில்லை

en: Command:
ta: கட்டளை:

en: Compose
ta: உருவாக்குக

en: Compose Messages in New Window
ta: தகவல்களைப் புதிய சாளரத்தில் உருவாக்குக

en: Compose to selected
ta: தெரிவு செய்யப்பட்டதற்கு உருவாக்குக

en: Config File Version
ta: கோப்புறைப் பதி்ப்பை ஒழுங்கமைக்க

en: Config file can't be opened. Please check config.php.
ta: Config என்ற கோப்பு திறக்கமுடியாதுள்ளது.config.php என்பதை சரி பார்க்க.

en: Configuration Administrator
ta: தகவமைவு நிர்வாகி

en: Confirm Delete
ta: அழிப்பதை உறுதி செய்க

en: Confirm Deletion of a Server
ta: சே​வையகத்தினை அழிப்பதை உறுதி செய்க

en: Confirm delete of selected server?
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட சே​வையகத்தை அழிப்பதை உறுதி செய்கின்றீரா?

en: Contact Listowner
ta: பட்டியல்உரிமையாளரை தொடர்புகொள்க

en: Contains:
ta: உள்ளடக்கம்:

en: Content-Type
ta: உள்ளடக்க-வகை

en: Could not create hashed directory structure!
ta: கொத்தாக்கப்பட்ட கோப்புறை அமைப்பை உருவாக்க முடியவில்லை!"

en: Could not create initial preference file!
ta: ஆரம்ப விருப்புக்கோப்பை உருவாக்க முடியாதுள்ளது!

en: Could not include PEAR database functions required for the database backend.
ta: தரவுத்தள பின்னகத்திற்கு தேவைப்பட்ட PEAR தரவுத்தள செயற்பாடுகளை உள்ளடக்க முடியவில்லை.

en: Could not lock datafile
ta: தரவுக்கோப்பை பூட்ட முடியவில்லை

en: Could not move/copy file. File not attached
ta: கோப்பினை நகர்த்தவோ/நகலெடுக்கவோ முடியாது.கோப்பு இணைக்கப்படவில்லை.

en: Could not open temporary file '%s'.
ta: தற்காலிகக் கோப்பு '%s' ஐ திறக்க முடியவில்லை

en: Could not run the spellchecker command (%s).
ta: எழுத்துக் கூட்டு சரிபார்ப்பவர் கட்டளையினை  (%s) இயக்க முடியவில்லை

en: Count only messages that are RECENT
ta: அண்மையில் வந்த தகவல்களை மட்டும் எண்ணுக

en: Courier IMAP server
ta: கூரியர் IMAP சேவையகம்

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Create Folder
ta: கோப்புறையை உருவாக்குக

en: Croatian
ta: குரோசிய மொழி

en: Current File:
ta: நடப்பு கோப்பு:

en: Current Folder
ta: நடப்பு கோப்புறை

en: Current Search
ta: நடப்பு தேடல்

en: Currently, the quick reporting just forwards the request to the thorough reporting. Also, it appears that this is for members (non-free) only. Hopefully this will change soon.
ta: நடப்பில்,விரைவாக அறிக்கைப்படுத்தல் thorough அறிக்கைக்கு கோரிக்கையினை மீளனுப்புகிறது.அத்துடன்,இது அங்கத்தவர்களுக்கு மட்டும் என இது தோற்றமளிக்கும்.இது விரைவில் மாற்றப்படும் என நம்பப்படுகிறது.

en: Custom SMTP AUTH password
ta: தனிப்பயன் SMTP AUTH கடவுச் சொல்

en: Custom SMTP AUTH username
ta: தனிப்பயன் SMTP AUTH பயனாளர் பெயர்

en: Custom Stylesheet
ta: தனிப்பயன் பாங்குத்தகடு

en: Cyrus IMAP server
ta: Cyrus IMAP சேவையகம்

en: Czech
ta: செக்கிய மொழி

en: DEL
ta: நீக்குக

en: Danish
ta: டென்மார்க் மொழி

en: Dark Blue
ta: கடும் நீலம்

en: Dark Cyan
ta: கடும் நீலம்கலந்தபச்சை

en: Dark Gray
ta: கடும் சாம்பல்

en: Dark Green
ta: கடும் பச்சை

en: Dark Yellow
ta: கடும் மஞ்சள்

en: Data Directory
ta: தரவுக் கோப்புறை

en: Database
ta: தரவுத்தளம்

en: Database error: %s
ta: தரவுத்தள வழு: %s

en: Date
ta: திகதி

en: Date:
ta: திகதி:

en: Day View
ta: நாள் பார்வை

en: December
ta: டிசம்பர்

en: Decrypt my dictionary with my old password:
ta: எனது பழைய கடவுச் சொல்லுடன் எனது  அகராதியினை மறையீடு நீக்கம் செய்யவும்.

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Default Charset
ta: பொதுஇருப்பு வரியுருக்கணம்

en: Default Folder Prefix
ta: பொதுஇருப்பு கோப்புறை முன் ஒட்டு

en: Default Identity
ta: பொது இருப்பு அடையாளம்

en: Default Javascript Addressbook
ta: பொது இருப்பு Javascript முகவரிப் புத்தகம்

en: Default Language
ta: பொது இருப்பு மொழி

en: Default Left Size
ta: பொதுஇருப்பு இடது பருமன் .

en: Default Sub. of INBOX
ta: பொதுஇருப்பு உப உள்வரவுப் பெட்டி

en: Default Unseen Notify
ta: பொதுஇருப்பு பார்க்கப்படாத அறிவித்தல்கள்

en: Default Unseen Type
ta: பார்வையிடா பொது இருப்பு வகை

en: Default preference file not found or not readable!
ta: பொது இருப்பு விருப்புக்கோப்பு காணப்படவில்லை அல்லது வாசிக்க முடியாதுள்ளது!

en: Default theme
ta: பொது இருப்பு கருப்பொருள்

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Delete Folder
ta: கோப்புறையினை நீக்குக

en: Delete checked words
ta: ஆராய்ந்த சொற்களை அழிக்கவும்

en: Delete failed:
ta: அழிப்பது தோல்வியுற்றது:

en: Delete my dictionary and start a new one
ta: எனது அகராதியை அழித்து புதிய ஒன்றை ஆரம்பிக்க

en: Delete selected
ta: தெரிவு செய்யப்பட்டவற்றை நீக்குக

en: Delete selected attachments
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட உடனிணைப்புக்களை நீக்குக

en: Delete spam when reported:
ta: அறிக்கைப்படுத்தப்படும் போது spam ஐ நீக்குக

en: Delete/Move/Next Buttons:
ta: அழி/நகர்த்து/அடுத்தது பொத்தான்கள்

en: Deleting messages from server...
ta: அஞ்சல் ​சே​வையகத்திலிருந்து அழிக்கப்படுகின்றது...

en: Deleting the following entries from %s dictionary:
ta: கீழே தரப்பட்ட பதிவுகளை %s அகராதியிலிருந்து நீக்குதல்:

en: Delivery error report
ta: வழு அறிக்கையினை வழங்குக

en: Dictionary Erased
ta: அகராதி அழிக்கப்பட்டது.

en: Dictionary re-encrypted
ta: அகராதி மீள் மறைகுறியீடாக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Disable it
ta: இதனை இயலாமைப்படுத்துக

en: Disabled
ta: செயலிழக்கச் செய்த

en: Display Attached Images with Message
ta: உடனிணைப்பான படங்களை தகவலுடன் காட்சிப்படுத்துக

en: Display Preferences
ta: காட்சி விருப்பு ஒழுங்கு

en: Display at bottom
ta: கீழே உள்ளதை காட்சிப்படுத்துக

en: Display at top
ta: மேலே உள்ளதை காட்சிப்படுத்துக

en: Do not use Drafts
ta: முதல் வரைவினைப் பயன்படுத்த வேண்டாம்

en: Do not use Sent
ta: அனுப்பியவை தனை உபயோகிக்க வேண்டாம்

en: Do not use Trash
ta: கழிவுக்கோப்புறையை உபயோகிக்க வேண்டாம்

en: Do you really want to change this event from:
ta: இந்த நிகழ்ச்சியை இங்கிருந்து மாற்ற வேண்டுமா:

en: Do you really want to delete this event?
ta: இந்த நிகழ்ச்சியை அழிக்க வேண்டுமா?

en: Done
ta: செய்யப்பட்டுள்ளது

en: Dovecot IMAP server
ta: Dovecot IMAP சேவையகம்

en: Down
ta: கீழே

en: Download this as a file
ta: இதனை கோப்பாக பதிவிறக்குக

en: Draft Email Saved
ta: மின்னஞ்சலின் முதல் வரைவு சேமிக்கப்பட்டுள்ளது

en: Draft Folder
ta: முதல் வரைவு கோப்புறை

en: Dutch
ta: டச்சு

en: E-Mail Address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: E-mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: E-mail address is missing
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி தவறுகிறது

en: EDIT
ta: தொகுக்க

en: ERROR
ta: வழு

en: ERROR: Connection dropped by IMAP server.
ta: வழு:IMAP சேவையகத்தினால் இணைப்பு துண்டிக்கப்பட்டுவிட்டது.

en: ERROR: Help files are not in the right format!
ta: வழு: உதவிக் கோப்புகள் உரிய வடிவமைப்பில் இல்லை

en: Edit
ta: செவ்வையாக்குக

en: Edit Advanced Identities
ta: உயர் வேறன்மைகளை மாற்றுக

en: Edit List Layout Type '%s' Not Found
ta: செவ்வையாக்கல் பட்டியல் தளக்கோல வகை '%s' காணப்படவில்லை

en: Edit Message as New
ta: தகவலை புதிதெனத் தொகுக்க

en: Edit selected
ta: தெரிவு செய்யப்பட்டவற்றை செவ்வைப்படுத்துக

en: Edit your Personal Dictionary
ta: உங்களது பிரத்தியேக அகராதியை செவ்வையாக்குக

en: Edit your personal dictionary
ta: உங்கள் பிரத்தியேக அகராதியை செவ்வையாக்குக

en: Editing identities is disabled.
ta: அடையாளங்களை செவ்வைப்படுத்தல் இயலாமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது

en: Email delivery error
ta: மின்னஞ்சல் விநியோக வழு

en: Email-based reporting
ta: மின்னஞ்சல் அடிப்படையிலான அறிக்கை

en: Empty command string
ta: கட்டளை தொடர் சரம் வெற்றிடமாகவுள்ளது

en: Enable /NoSelect folder fix
ta: இயலுமைப்படுத்தல்/தீர்மான கோப்புறை தெரிவுகள் இல்லை.

en: Enable Alternating Row Colors
ta: நிரை நிறங்களின் மாற்றத்தை இயலுமைப்படுத்துக

en: Enable Collapsable Folders
ta: சுருக்கப்படக்கூடிய கோப்புறைகளை இயலுமைப்படுத்துக

en: Enable Cumulative Unread Message Notification
ta: வாசிக்கப்படாத தகவல் தொகுப்பு அறிவித்தலை இயலுமைப்படுத்துக

en: Enable Forward as Attachment
ta: உடனிணைப்பாக மீளனுப்புதலை இயலுமைப்படுத்துக

en: Enable Mail Delivery Notification
ta: அஞ்சல் விடுவிப்பு அறிவித்தலை இயலுமைப்படுத்துக

en: Enable Mailer Display
ta: அனுப்புனர் காட்சிப்படுத்துகையை இயலுமைப்படுத்துக

en: Enable Media Playing
ta: ஊடக இயக்குதலை இயலுமைப்படுத்துக.

en: Enable Page Selector
ta: பக்கத் தெரிவோனை இயலுமைப்படுத்துக

en: Enable Printer Friendly Clean Display
ta: அச்சிட வாய்ப்பான தூய காட்சியை இயலுமைப்படுத்துக

en: Enable Thread Sort by References Header
ta: உசாத்துணைத் தலையொட்டு மூலமான இழை வரிசைப்படுத்தலை இயலுமைப்படுத்துக

en: Enable Unread Message Notification
ta: வாசிக்கப்படாத தகவல் அறிவித்தலை இயலுமைப்படுத்துக

en: Enable it
ta: இதனை இயலுமைப்படுத்துக

en: Enable lossy encoding
ta: lossy குறியீடாக்கத்தை இயலுமைப்படுத்துக

en: Enable use of delivery receipts
ta: பற்றுச் சீட்டுக்களை வழங்குவதன் பயனினை இயலுமைப்படுத்துக.

en: Encoding
ta: குறியீடாக்கம்

en: Encrypt or decrypt your personal dictionary
ta: உங்களது பிரத்தியேக அகராதியினை மறைகுறியீட்டாக்கம் அல்லது மறையீடு நீக்கம் செய்யவும்.

en: Encrypt passwords (informative only)
ta: மறைகுறியீடாக்கப்பட்ட கடவுச்சொல் (தகவல் மட்டும்)

en: Encryption required for requested authentication mechanism
ta: வினவப்பட்ட அத்தாட்சிப்படுத்தல் பொறிமுறைக்குக் மறைகுறியாக்கம் அவசியமானது.

en: English
ta: ஆங்கிலம்

en: Error
ta: வழு

en: Error Appending Message!
ta: தகவலை பின்சேர்ப்பதில் வழு!

en: Error Decrypting Dictionary
ta: அகராதி மறையீடு நீக்கத்தில் வழு

en: Error connecting to IMAP server: %s.
ta: IMAP சேவையகத்தினுடனான தொடர்பில் வழு ஏற்பட்டுள்ளது : %s

en: Error creating directory %s.
ta: கோப்புறை %s உருவாக்கத்தில் வழு

en: Error initializing LDAP server %s:
ta: LDAP சேவையகம் %s: ஐ ஆரம்பி்த்தலில் வழு

en: Error opening %s
ta: %s ஐத் திறப்பதில் வழு

en: Error opening file %s
ta: கோப்பு %s ஐத் திறப்பதில் வழு

en: Error opening timezone config, contact administrator.
ta: நேரவலய ஒழுங்கமைத்தலைத் திறத்தலில் தவறு. நிர்வாகியைத் தொடர்பு கொள்க

en: Error while writing to pipe.
ta: pipe இற்கு எழுதும் பொழுது வழு

en: Error while writing to temporary file '%s'.
ta: தற்காலிகக் கோப்பு '%s' இற்கு எழுதுவதில் வழு

en: Error(s) occurred while saving your options
ta: உங்களுடைய தெரிவுகளை சேமிக்கும் பொழுது வழு(கள்) ஏற்பட்டுள்ளது

en: Error:
ta: வழு:

en: Error: Draft folder %s does not exist.
ta: வழு:வரைவுக் கோப்புறை %s காணப்படவில்லை

en: European date and time
ta: ஈரோப்பியன் திகதி மற்றும் நேரம்

en: Event Has been added!
ta: நிகழ்வு சேர்க்கப்பட்டது!

en: Event deleted!
ta: நிகழ்ச்சி அழிக்கப்பட்டுவிட்டது

en: Event updated!
ta: நிகழ்ச்சி இற்​றைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது!

en: Everywhere
ta: எல்லா இடத்திலும்

en: Expunge
ta: நீக்குக

en: FETCH line:
ta: கொணர்க வரி:

en: FREE - Distributed Sender Boycott List - Confirmed Multi-stage Relays
ta: இலவசம்-விநியோகிக்கப்பட்ட அனுப்புனர் Boycott பட்டியல்-பன்முக-படி அஞ்சல்கள்

en: FREE - Distributed Sender Boycott List - Confirmed Relays
ta: இலவசம்-விநியோகிக்கப்பட்ட அனுப்புனர் Boycott பட்டியல்-உறுதி செய்யப்பட்ட அஞ்சல்கள்

en: FREE - Distributed Sender Boycott List - UN-Confirmed Relays
ta: இலவசம்-விநியோகிக்கப்பட்ட அனுப்புனர் Boycott பட்டியல்-UN-உறுதி செய்யப்பட்ட அஞ்சல்கள்

en: FREE - Five-Ten-sg.com - Bulk mailers that do not use confirmed opt-in.
ta: இலவசம்-Five-Ten-sg.com -Bulk mailers உறுதிப்படுத்தப்பட்ட opt-in இனை பயன்படுத்தவேண்டாம்.

en: FREE - Five-Ten-sg.com - Dial-up lists - includes some DSL IPs.
ta: இலவசம்-Five-Ten-sg.com -Dial-up பட்டியல்கள்-சில DSL IPs உள்ளடக்குக.

en: FREE - Five-Ten-sg.com - Direct SPAM sources.
ta: இலவசம்-Five-Ten-sg.com -நேரடி SPAM மூலங்கள்

en: FREE - Five-Ten-sg.com - Other misc. servers.
ta: இலவசம்-Five-Ten-sg.com -ஏனைய தவறாக தகவமைக்கப்பட்ட சேவையகங்கள்.

en: FREE - Five-Ten-sg.com - SPAM Support servers.
ta: இலவசம்-Five-Ten-sg.com -SPAMஇற்கு ஆதரவளிக்கும் சேவையகங்கள்.

en: FREE - Five-Ten-sg.com - Single Stage servers.
ta: இலவசம்-Five-Ten-sg.com -தனி படி சேவையகங்கள்.

en: FREE - Five-Ten-sg.com - Web Form IPs.
ta: இலவசம்-Five-Ten-sg.com -IPs இணைய படிவம்.

en: FREE - Leadmon DUL - Another list of Dial-up or otherwise dynamically assigned IPs.
ta: இலவசம்-Leadmon DUL - Dial-upஇனுடைய இன்னுமொரு பட்டியல் அல்லது அவ்வாறு இல்லாவிடில்  இயங்கு நிலையில் குறித்தளிக்கப்பட்ட IPs.

en: FREE - Leadmon Multi-stage - Multi-Stage Open Relays that are not listed on other active RBLs and that have sent SPAM to Leadmon.net.
ta: இலவசம் – Leadmon பன்முக-படி திறந்த அஞ்சல்கள் இவைகள் ஏனைய இயங்கும் RBLs மற்றும் Leadmon.net இற்கு அனுப்பிய SPAM ஆகியவற்றில் பட்டியல்படுத்தப்படுவதில்லை.

en: FREE - Leadmon Open Relays - Single Stage Open Relays that are not listed on other active RBLs.
ta: இலவசம் – Leadmon திறந்த அஞ்சல்கள்-தனி படி திறந்த அஞ்சல்கள் இவைகள் இயங்கும் RBLsஇல் பட்டியல்படுத்தப்படுவதில்லை.

en: FREE - Leadmon SPAM Source - List of IPs Leadmon.net has received SPAM directly from.
ta: இலவசம் -Leadmon SPAM Source- IPs Leadmon.net இனுடைய பட்டியல் SPAMஐ இதிலிருந்து நேரடியாக பெற்றுக்கொண்டது.

en: FREE - Leadmon SpamBlock - Sites on this listing have sent Leadmon.net direct SPAM from IPs in netblocks where the entire block has no DNS mappings. It's a list of BLOCKS of IPs being used by people who have SPAMmed Leadmon.net.
ta: இலவசம் – Leadmon SpamBlock – இந்த பட்டியலில் உள்ள தளங்கள் முழுக் கட்டமுமே DNS படமிடல்கள் இல்லாத வலைக் கட்டங்களில் உள்ள IPs இலிருந்து நேரடி SPAM ஐ அனுப்பியிருந்தன. இது ஒரு SPAMmed Leadmon.net. ஐ கொண்டுள்ள மக்களால் பாவிக்கப்படுகின்ற IPs கட்டங்களின் பட்டியல்.

en: FREE - SPAMhaus - A list of well-known SPAM sources.
ta: இலவசம்-நன்றாக தெரிந்த SPAM மூலங்களினுடைய பட்டியல்.

en: FREE - dev.null.dk - I don't have any detailed info on this list.
ta: இலவசம்-dev.null.dk -இந்த பட்டியலில் நான் எந்தவிதமான விபரமான தகவல்களையும் வைத்திருப்பதில்லை.

en: FREE - visi.com - Relay Stop List. Very conservative OpenRelay List.
ta: இலவசம்-visi.com -Relay நிறுத்து பட்டியல்.மிகவும் பாதுகாப்பான திறந்தஅஞ்சல் பட்டியல்.

en: FREE, for now - Not Just Another Blacklist - Both Open Relays and Direct SPAM Sources.
ta: இலவசம், இப்பபொழுது-இன்னுமொரு கறுப்புப்பட்டியல் மட்டும் இல்லை-திறந்த அஞ்சல்கள் மற்றும் நேரடி SPAM மூலங்கள் இரண்டும்.

en: FREE, for now - Not Just Another Blacklist - Dial-up IPs.
ta: இலவசம், இப்பொழுது-இன்னுமொரு கறுப்புப்பட்டியல் மட்டும் இல்லை- Dial-up IPs.

en: Fax
ta: தொலைநகல்

en: February
ta: பெப்ரவரி

en: Fetch
ta: அனுப்புக

en: Fetch Mail
ta: அஞ்சலை அனுப்புக

en: Fetching Servers
ta: அனுப்பும் ​சே​வையகம்

en: Fetching UIDL...
ta: UIDL... அனுப்பப்படுகின்றது

en: Fetching from
ta: அனுப்பப்படுமிடம்

en: Fetching message
ta: அஞ்சல் அனுப்பப்படுகின்றது

en: Filtering enables messages with different criteria to be automatically filtered into different folders for easier organization.
ta: இலகுவான ஒழுங்கமைப்பிற்காக வித்தியாசமான அறிவுறுத்தல்களுடன் இயலுமைப்படுத்தப்பட்ட வடிகட்டல் தகவல்கள் வித்தியாசமான கோப்புறைகளினுள்  தன்னியக்கமாக வடிகட்டப்படும்.

en: Finnish
ta: பின்லாந்திய மொழி

en: First name
ta: முதற்பெயர்

en: Flags
ta: கொடிகள்

en: Folder
ta: கோப்புறை

en: Folder List Options
ta: கோப்புறைப் பட்டியல் தெரிவுகள்

en: Folder Path
ta: கோப்புறைப் பாதை

en: Folder Preferences
ta: கோப்புறை விருப்பு ஒழுங்கு

en: Folder Selection Options
ta: கோப்புறை தெரிவுக்கான தெரிவுகள்

en: Folder:
ta: கோப்புறை

en: Folders
ta: கோப்புறைகள்

en: Folders Defaults
ta: கோப்புறைகள் பொதுஇருப்புக்கள்

en: For more information about SpamCop, it's services, spam in general, and many related topics, try reading through SpamCop's %sHelp and Feedback%s section.
ta: pamCop பற்றிய மேலதிக தகவல்களுக்கு, இதனுடைய சேவைகள்,பொதுவில் spam மற்றும் அதனுடன் தொடர்புடைய தலைப்புக்களை SpamCop's %s உதவி மற்றும் Feedback%s பகுதியூடாக வாசிப்பதற்கு முயற்சி செய்யவும்.

en: For some reason, chapter %s is not available.
ta: சில காரணங்களினால், அத்தியாயம் %s காணப்படவில்லை.

en: Forward
ta: மீளனுப்புக

en: Forward as Attachment
ta: இணைப்பாக மீளனுப்புக

en: Found %s errors
ta:  வழுக்கள் %s கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது.

en: French
ta: பிரெஞ்ச் மொழி

en: Friday
ta: வெள்ளிக்கிழமை

en: From
ta: இருந்து

en: From:
ta: அனுப்புபவர்

en: Full Name
ta: முழுப்பெயர்

en: Full name and address
ta: முழுப் பெயர் மற்றும் முகவரி

en: General Display Options
ta: பொதுவான காட்சித் தெரிவுகள்

en: General Options
ta: பொதுவான தெரிவுகள்

en: German
ta: ஜேர்மானிய மொழி

en: Global address book
ta: அகில முகவரிப் புத்தகம்

en: Global address book DSN
ta: அகில முகவரிப் புத்தக  DSN

en: Global address book file
ta: அகில முகவரிப் புத்தகக் கோப்பு

en: Global address book table
ta: அகில முகவரிப் புத்தக அட்டவணை

en: Go
ta: செல்க

en: Go to the login page
ta: புகுபதிகைப் பக்கத்திற்குச் செல்க

en: Greek
ta: கிரேக்க மொழி

en: Hash Disabled
ta: கொத்தாக்கம் தடுக்கப்பட்டுள்ளது

en: Hash Level
ta: கொத்தாக்க நிலை

en: Header
ta: தலையொட்டு

en: Header Encryption Key
ta: தலையொட்டு மறைகுறியீடாக்க விசை

en: Height of Compose Window
ta: உருவாக்கல் சாளரத்தின் உயரம்

en: Height of popup window:
ta: popup சாரளத்தின் உயரம்:

en: Hellenic translations, no known limits, powered by Systran
ta: Hellenic மொழிபெயர்ப்புக்கள்,தெரிந்த வரையறைகள் இல்லை,Systran ஆல் வலுவளிக்கப்பட்டது

en: Help
ta: உதவி

en: Help is not available in the selected language. It will be displayed in English instead.
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட மொழியில் உதவி காணப்படவில்லை.பதிலாக இது ஆங்கிலத்தில் காட்சிப்படுத்தப்படும்

en: Help is not available. Please contact your system administrator for assistance.
ta: உதவி காணப்படவில்லை.உதவிக்கு உங்களுடைய தொகுதி நிர்வாகியினைத் தொடர்பு கொள்க

en: Here you may set up how your personal dictionary is stored, edit it, or choose which languages should be available to you when spell-checking.
ta: எப்படி உங்களுடைய பிரத்தியேக அகராதி களஞ்சியப்படுத்தப்படுகிறது என்பதனையும்,செவ்வையாக்கப்படுகிறது என்பதனையும்  அல்லது எழுத்துக்கூட்டினைச் சரிபார்க்கும் பொழுது கிடைக்க வேண்டிய எந்த மொழிகள் தெரிவு செய்யப்படுகிறது என்பதையும்  இங்கே நீங்கள் அமைக்கலாம்.

en: Hide SM attributions
ta: SM பண்புகளை மறைக்க

en: Hide Unsafe Images
ta: பாதுகாப்பற்ற படங்களை மறைக்க

en: High
ta: உயர்ந்த

en: Home Phone
ta: வீட்டு தொலைபேசி

en: Hour Format
ta: மணித்தியால வடிவமைப்பு

en: Hungarian
ta: ஹங்கேரிய மொழி

en: I tried to execute '%s', but it returned:
ta:   '%s' நிறைவேற்றுவதற்கு முயற்சி செய்தேன், ஆனால் அது திருப்பப்பட்டது.

en: IMAP Authentication Type
ta: IMAP அத்தாட்சிப்படுத்தல் வகை

en: IMAP Folder Delimiter
ta: IMAP கோப்புறை எல்லைக் குறியீடு

en: IMAP Server Address
ta: IMAP ​சே​வையக முகவரி

en: IMAP Server Port
ta: IMAP சேவையக துறை

en: IMAP Server Type
ta: IMAP சே​வையக வகை

en: IMAP server information
ta: IMAP ​சே​வையக தகவல்

en: INBOX
ta: உள்வரவுப் பெட்டி

en: Icelandic
ta: ஐஸ்லாந்திய மொழி

en: Identifying name
ta: பெயர் அடையாளப்படுத்தல்

en: If %s contains %s then move to %s
ta: %s ஆனது %s கொண்டிருந்தால்,பின்னர் %s இதற்கு நகர்த்தவும்.

en: If there were warnings displayed above, try to resolve them yourself. Read the guides in the %s directory where SquirrelMail was installed.
ta: மேலே எச்சரிக்கை காட்சிப்படுத்தப்பட்டிருந்தால்,அவற்றை நீங்களாகவே தீர்ப்பதற்கு முயற்சி செய்க.SquirrelMail இல் உள்ள %s அகராதி வழிகாட்டலை வாசிக்க

en: If you decide to encrypt your personal dictionary, you must remember that it gets &quot;hashed&quot; with your mailbox password. If you forget your mailbox password and the administrator changes it to a new value, your personal dictionary will become useless and will have to be created anew. However, if you or your system administrator change your mailbox password but you still have the old password at hand, you will be able to enter the old key to re-encrypt the dictionary with the new value.
ta: உங்களுடைய பிரத்தியேக அகராதியினை மறைகுறியீடாக்க நீங்கள் தீர்மானித்தால்,இது உங்களுடையஅஞ்சற் பெட்டி கடவுச்சொல்லுடன் &quot;hashed&quot; பெறும் என்பதை நீங்கள் நினைவில் வைத்துக் கொள்ள வேண்டும்.நீங்கள் உங்களுடைய அஞ்சற் பெட்டி கடவுச்சொல்லினை மறந்ததுடன்நிர்வாகி இதனைப் புதிய பெறுமதிக்கு மாற்றி இருப்பின் உங்களுடைய பிரத்தியேக அகராதி பயனற்றதாகிவிடுவதுடன் புதிதாக ஒன்றை உருவாக்க வேண்டி இருக்கும்.நீங்கள் அல்லது உங்களுடைய நிர்வாகி உங்களுடைய அஞ்சற் பெட்டி கடவுச்சொல்லினை மாற்றினாலும், நீங்கள் தற்பொழுது உங்களுடைய கையில் பழைய கடவுச்சொல்லினை வைத்திருப்பின் புதிய பெறுமதியுடன் மீள்-மறைகுறியீடாக்குவதற்கு உங்களால் பழைய விசையினை நுழைக்க முடியும்.

en: If you forget your password, your personal dictionary will become unaccessible, since it can no longer be decrypted. If you change your mailbox password, SquirrelSpell will recognize it and prompt you for your old password in order to re-encrypt the dictionary with a new key.
ta: நீங்கள் உங்களுடைய கடவுச்சொல்லினை மறந்தால்,உங்களுடைய பிரத்தியேக அகராதி அணுகமுடியாததாகிவிடும்.நீங்கள் அஞ்சற் பெட்டி கடவுச்சொல்லினை மாற்றினால்,SquirrelSpell அதனை அடையாளப்படுத்துவதுடன் புதிய விசையுடன் மீள் மறைகுறியீடாக்குவதன் பிரகாரம் உள்களுடைய பழைய கடவுச் சொல்லிற்காக உங்களுக்கு செயலாற்றும்.

en: Ignore
ta: புறக்கணிக்க

en: Ignore ALL occurances this word
ta: இந்த சொல்லில் நடைபெறுபவை யாவற்றையும் தவிர்க்க.

en: Ignore All
ta: யாவற்றையும் புறக்கணிக்க

en: Ignore this word
ta: இந்த வார்த்தையை புறக்கணிக்க

en: Include Me in CC when I Reply All
ta: யாவர்க்கும் பதிலிடுகையில் என்னையும் CC இல் இணைக்க

en: Index Order
ta: சுட்டு ஒழுங்கு

en: Indonesian
ta: இந்தோனேசிய மொழி

en: Info
ta: தகவல்

en: Info:
ta: தகவல்:

en: Interface language
ta: இடைமுக மொழி

en: International Dictionaries Preferences Updated
ta: சர்வதேச அகராதிகளின் முன்னுரிமைகள் இற்​றைப்படுத்துக

en: International date and time
ta: தேசிய திகதி மற்றும் நேரம்

en: Invalid URL
ta: செல்லுபடியற்ற URL

en: Invalid input data
ta: செல்லுபடியற்ற உள்ளீட்டுத் தரவு

en: Invalid mailbox name: %s
ta: செல்லுபடியற்ற அஞ்சல்ப் பெட்டி பெயர்:  %s

en: Invert Time
ta: புரட்டு நேரம்

en: Is PEAR installed, and is the include path set correctly to find %s?
ta: PEAR நிறுவப்பட்டுள்ளதா,மற்றும் %s ஐக் கண்டறிவதற்கு பாதை சரியாக அமைக்கப்பட்டுள்ளதா?

en: Italian
ta: இத்தாலிய மொழி

en: January
ta: ஜனவரி

en: Japanese
ta: ஐப்பானிய மொழி

en: July
ta: ஜூலை

en: June
ta: ஜூன்

en: Language
ta: மொழி

en: Language settings
ta: மொழி அமைப்புக்கள்

en: Last Refresh
ta: இறுதி மீள ஏற்றுகை

en: Last name
ta: இறுதிப்பெயர்

en: Latin
ta: இலத்தீன்

en: Latin American Spanish
ta: இலத்தீன் அமெரிக்க ஸ்லோவேனிய மொழி

en: Leave Mail on Server
ta: அஞ்சலை சே​வையகத்து விடுக

en: Left
ta: இடம்

en: Length of From/To Field (0 for full)
ta: From/To புலத்தினுடைய நீளம் (0 for full)

en: Length of Subject Field (0 for full)
ta: விடயப்புலத்தினுடைய நீளம் (0 for full)

en: Length:
ta: நீளம்

en: Let this folder contain subfolders
ta: இக்கோப்புறை உபகோப்புறைகளை கொண்டிருக்கட்டும்

en: Light Blue
ta: மென் நீலம்

en: Light Cyan
ta: மெல்லிய நீலம்கலந்தபச்சை

en: Light Gray
ta: மென் சாம்பல்

en: Light Green
ta: மென் பச்சை

en: Light Yellow
ta: மென் மஞ்சள்

en: Line with an error:
ta: வரி வழு கொண்டுள்ளது:

en: List Archives
ta: ஆவணக்காப்பக பட்டியல்

en: List Special Folders First
ta: சிறப்பு கோப்புறைகளை முதலில் பட்டியலிடுக

en: List all
ta: எல்லாவற்றையும் பட்டியலிடுக

en: Loading the sound...
ta: ஏற்றப்படுகின்ற ஒலி...

en: Location base
ta: இட தளம்

en: Location of Buttons when Composing
ta: உருவாக்கும் போது பொத்தான்களின் அமைவிடம்

en: Location of Folder List
ta: கோப்புறைப் பட்டியல் அமைவிடம்

en: Logging out from IMAP
ta: IMAP இல் இருந்து வெளியேற்றப்படுகின்றது

en: Login
ta: புகுபதிகை

en: Login (plain text)
ta: புகுபதிகை (plain text)

en: Login Failed:
ta: புகுபதிகை தோல்வியுற்றது

en: Login OK: Inbox EMPTY
ta: புகுபதிகை சரி:உள்வரவுப் பெட்டி வெறுமையானது

en: Login OK: No new messages
ta: புகுபதிகை சரி: புதிய தகவல்கள் இல்லை

en: Low
ta: தாழ்ந்த

en: Mac OS X Mailserver
ta: Mac OS X அஞ்சல் சேவையகம்

en: Mail Domain
ta: அஞ்சல் ஆள்களம்

en: Mail Fetch Result:
ta: அனுப்பப்பட்ட அஞ்சலின் முடிவு:

en: Mailbox Display Options
ta: அஞ்சல்பெட்டிக் காட்சித் தெரிவுகள்

en: Mailer
ta: தகவல் அனுப்புனர்

en: Mailing List
ta: அஞ்சல் அனுப்பும் பட்டியல்

en: Mailinglist
ta: அஞ்சற்பட்டியல்

en: Make Default
ta: பொது இருப்பாக்குக

en: Make sure that you are running the most recent copy of %s. You are currently using version %s.
ta: %s இனுடைய மிகவும் அண்மைக்கால பிரதியினை நீங்கள் இயக்குகிறீர்கள் என்பதினை உறுதிப்படுத்துக.நீங்கள் நடப்பில் %s பதிப்பினைப் பயன்படுத்துகிறீர்கள்

en: Make these changes
ta: இந்த மாற்றங்களை செய்க

en: Make this dictionary my default selection:
ta: எனது பொதுஇருப்புத் தெரிவாக இந்த அகராதியை உருவாக்குக:

en: March
ta: மார்ச்

en: Match:
ta: இணை:

en: Matches
ta: தொடர்புகள்

en: Maximum Number of Pages to Show
ta: அதிகபட்ச தோன்றும் பக்கங்களின் எண்ணிக்கை

en: Maximum of 150 words translated, powered by Systran
ta: அதியுச்சமாக 150 சொற்கள் மொழிபெயர்க்கப்பட்டுள்ளது, Systran ஆல் வலுவளிக்கப்பட்டது

en: May
ta: மே

en: Medium
ta: ஊடகம்

en: Medium Gray
ta: சாம்பல்

en: Memory Search
ta: நினைவகத்தேடல்

en: Mercury/32 IMAP server
ta: Mercury/32 IMAP சேவையகம்

en: Message %d deleted from remote server!
ta: தகவல் %d தூர சேவையகத்திலிருந்து அழிக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Message Details
ta: தகவல் விபரங்கள்

en: Message Display and Composition
ta: தகவல் காட்சி மற்றும் அமைப்பு

en: Message Filtering
ta: தகவல் வடிகட்டி

en: Message Filters
ta: தகவல் வடிகட்டிகள்

en: Message Highlighting
ta: முனைப்பாக்கத் தகவல்.

en: Message List
ta: தகவல் பட்டியல்

en: Message appended to mailbox
ta: தகவல் அஞ்சல்பெட்டியில் சேர்க்கப்பட்டது

en: Message not printable
ta: தகவலை அச்சிட முடியாது

en: Message not sent.
ta: தகவல் அனுப்பப்படவில்லை

en: Message of the Day
ta: இன்றைய செய்தி

en: Message:
ta: தகவல்:

en: Microsoft Exchange IMAP server
ta: Microsoft பரிமாற்ற  IMAP சேவையகம்

en: Minute
ta: நிமிடம்

en: Minutes
ta: நிமிடங்கள்

en: Moderate
ta: முறைப்படுத்தப்பட்ட

en: Modify
ta: மாற்றம் செய்க

en: Modify Server
ta: சே​வையகத்தை மாற்றம் செய்க

en: Monday
ta: திங்கட்கிழமை

en: Month View
ta: மாத பார்வை

en: Monthly
ta: மாதந்தோறும்

en: More information
ta: மேலதிக தகவல்

en: Most probably your message list was out of date and the message has been moved away or deleted (perhaps by another program accessing the same mailbox).
ta: பெரும்பாலும் உங்களுடைய தகவல்ப் பட்டியல் காலாவதியாக இருந்ததுடன் தகவல் தூரத்திற்கு நகர்த்தப்பட்டோ அல்லது நீக்கப்பட்டோவிட்டது.(perhaps by another program accessing the same mailbox)

en: Move
ta: நகர்த்துக

en: Move Selected To
ta: தெரிவு செய்யப்பட்டவற்றை நகர்த்துக

en: Move Up
ta: மேலே அசைக்க

en: Move spam to:
ta: Spam ற்கு அனுப்புக:

en: Move to:
ta: நகர்த்துக

en: Moving spam directly to the trash may not be a good idea at first, since messages from friends and mailing lists might accidentally be marked as spam. Whatever folder you set this to, make sure that it gets cleaned out periodically, so that you don't have an excessively large mailbox hanging around.
ta: spamஇனை நேரடியாக குப்பைத்தொட்டிக்கு அசைத்தல் நல்லதொரு யோசனையாக ஆரம்பத்தில் இருக்காது. ஏனென்றால் நண்பர்களிடமிருந்தும் தகவல் பட்டியலிலிருந்தும் வரும் செய்திகள் தற்செயலாக  spamஆகக் குறிப்பிடப்படலாம். என்ன கோப்புறையினை இதற்காக அமைத்தாலும் அது தவணை முறையில் சுத்தப்படுத்தப்படுவதினை உறுதி செய்தல் வேண்டும்.

en: Multiple Identities
ta: பல்வேறு வேறன்மைகள்

en: Must be unique
ta: தனித்துவமானதாய் இருக்கவேண்டும்

en: Name
ta: பெயர்

en: Name and Address Options
ta: பெயர் மற்றும் முகவரித் தெரிவுகள்

en: Name is missing
ta: பெயர் தவறுகிறது

en: Name:
ta: பெயர்:

en: Never
ta: ஒருபோதும் இல்லை

en: New
ta: புதிய

en: New Mail
ta: புதிய அஞ்சல்

en: New Mail Notification
ta: புதிய அஞ்சல் அறிவித்தல்

en: New name:
ta: புதிய பெயர்

en: NewMail Options
ta: புதிய அஞ்சல் தெரிவுகள்

en: Next
ta: அடுத்த

en: Nickname
ta: சுருக்கமான பெயர்

en: Nickname and address
ta: சுருக்கப் பெயர் மற்றும் முகவரி

en: Nickname contains illegal characters
ta: புனைபெயர் சட்டபூர்வமற்ற வரியுருக்களைக் கொண்டுள்ளது

en: No
ta: இல்லை

en: No Citation
ta: மேற்கோள் இல்லை

en: No Clock
ta: கடிகாரம் இல்லை

en: No Messages Found
ta: எந்த தகவலும் காணப்படவில்லை

en: No Notification
ta: அறிவித்தல் இல்லை

en: No SMTP auth
ta: SMTP auth இல்லை

en: No action requested.
ta: எந்தவொரு செயற்பாடும் கோரப்படவில்லை

en: No changes requested.
ta: மாற்றங்கள் எதுவும் கோரப்படவில்லை.

en: No changes were made.
ta: மாற்றம் ஒன்றும் ஏற்படுத்தப்படவில்லை.

en: No connection to server
ta: சே​வையகத்திற்கு தொடர்பு இல்லை.

en: No errors found
ta: பிழைகள் எதுவும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: No focus
ta: அவதானிப்பு இல்லை

en: No folders found
ta: கோப்புறைகள் காணப்படவில்லை

en: No folders were found to subscribe to!
ta: சந்தாதாரர் ஆகுவதற்கு எந்த கோப்புறையும் காணப்படவில்லை

en: No folders were found to unsubscribe from!
ta: சந்தாவிலிருந்து விலகுவதற்கு எந்த கோப்புறையும் காணப்படவில்லை

en: No highlighting is defined
ta:  முனைப்பாகக் காட்டுதல் எதுவும் வரைப்படுத்தப்படவில்லை.

en: No known limits, powered by Systran
ta: தெரிந்த வரையறைகள் இல்லை,Systran ஆல் வலுவளிக்கப்பட்டது

en: No known limits, powered by Translation Experts' InterTran
ta: தெரிந்த வரையறைகள் இல்லை, மொழிபெயர்ப்பு Experts' InterTran ஆல் வலுவளிக்கப்பட்டது

en: No login ID submitted
ta: புகுபதிகை அடையாளம் சமர்ப்பிக்கவில்லை.

en: No messages were selected.
ta: தகவல் எதுவும் தெரிவு செய்யப்பட்டிருக்கவில்லை

en: No msg number submitted
ta: msg இலக்கம் எதுவும் சமர்ப்பிக்கவில்லை.

en: No password submitted
ta: கடவுச்சொல் சமர்ப்பிக்கப்படவில்லை

en: No personal address book is defined. Contact administrator.
ta: பிரத்தியேக முகவரி புத்தகம் ஏதும் வரையறுக்கப்படவில்லை.நிர்வாகியுடன் தொடர்புகொள்ளவும்

en: No prefix/Address only
ta: முன்னொட்டு/முகவரி மட்டும் இல்லை

en: No server banner
ta: சேவையக பதாகை எதுவும் இல்லை

en: No server specified
ta: சே​வையகம் குறிப்பிடப்படவில்லை

en: No sound specified
ta: எந்தவொரு ஒலியும் குறிப்பிடப்படவில்லை

en: No such file or directory
ta: அவ்வாறான கோப்போ / கோப்புறையோ காணப்படவில்லை

en: No words in your personal dictionary.
ta: உங்கள் பிரத்தியேக அகராதியில் ஒரு சொற்களும் இல்லை.

en: None
ta: ஒன்றுமில்லை

en: Normal
ta: சாதாரணம்

en: Norwegian
ta: நோர்வேஜிய மொழி

en: Not a file name
ta: கோப்பிற்குரிய பெயர் அல்ல.

en: Not one of the above servers
ta: மேற்குறிப்பிட்ட ஒரு சே​வையகமும் இல்லை

en: Note
ta: குறிப்பு

en: Note: it is recommended that you configure your system using conf.pl, and not this plugin. conf.pl contains additional information regarding the purpose of variables and appropriate values, as well as additional verification steps.
ta: குறிப்பு:இந்த உட்செருகல் இல்லாமல் conf.pl ஐப் பயன்படுத்தி உங்களுடைய தொகுதியினை தகவமைப்பதற்கு இது அங்கீகரிக்கப்படுகின்றது.conf.pl ஆனது மாறிலிகளினுடைய  நோக்கம்  மற்றும்பொருத்தமான பெறுமதிகளைப் பற்றிய மேலதிக தகவல்களைக் கொண்டிருக்கும் அதே நேரம் மேலதிக verification படிமுறைகளையும் கொண்டிருக்கும்.

en: Nothing to delete!
ta: அழிப்பதற்கு ஒன்றும் இல்லை!

en: November
ta: நவம்பர்

en: Now saving your personal dictionary... Please wait.
ta: உங்கள்  பிரத்தியேக அகராதி சேமிக்கப்படுகின்றது... தயவு செய்து காத்திருக்க.

en: Number of supported language pairs: %s
ta: ஆதரவளிக்கும் மொழிச்சோடிகளின் எண்ணிக்கை: %s

en: Number of supported languages: %s
ta: ஆதரவளிக்கும் மொழிகளின் எண்ணிக்கை: %s

en: OFF
ta: நிறுத்துக

en: ON
ta: போடுக

en: Occurs times:
ta: நிகழும் நேரங்கள்:

en: October
ta: ஒக்டோபர்

en: On %s, %s wrote:
ta: %s இல்,எழுதிய %s

en: On DATE, AUTHOR Wrote
ta: திகதியில், ஆக்கியோன் எழுதியது

en: On Delivery
ta: கிடைத்ததும்

en: On Read
ta: வாசித்ததும்

en: Once you have signed up with SpamCop and have received your SpamCop authorization code, you need to enable this plugin by clicking the link above. Once enabled, you go about your normal life. If you encounter a spam message in your mailbox, just view it. On the right-hand side, near the top of where the message is displayed, you will see a link to report this message as spam. Clicking on it brings you to a confirmation page. Confirming that you want the spam report sent will do different things with different reporting methods.
ta: நீங்கள் SpamCop உடன் ஒரு தடவை கணக்கினை உருவாக்கி உங்களுடைய SpamCop அத்தாட்சிப்படுத்தல் குறியினை பெற்றுக்கொண்டதன் பின்,மேலே உள்ள இணைப்பினைச் சொடுக்குவதன் மூலம் இந்த உட்செருகலை  இயலுமைப்படுத்தவேண்டிய தேவை உங்களுக்குள்ளது.ஒரு முறை இயலுமைப்படுத்தப்பட்ட பின்னர்,நீங்கள் உங்களுடைய சாதாரண வாழ்க்கைக்குச் செல்லலாம்.உங்களுடைய அஞ்சல்ப் பெட்டியில் spam தகவல் ஒன்றை நீங்கள் சந்தித்தால்,அதை நோக்குக.இடதுகைப் பக்கத்தில்,தகவல் காட்சிப்படுத்தப்பட்டிருப்பதற்கு மேல், இந்த தகவலினை spam ஆக அறிக்கைப்படுத்துவதற்கு நீங்கள் ஒரு இணைப்பினைக் காணலாம். Clicking on it brings you to a confirmation page Confirming that you want the spam report sent will do different things with different reporting methods.

en: Only INBOX
ta: உள்வரவுப் பெட்டி மட்டும்

en: Only Unseen
ta: பார்வையிடாதவை மட்டும்

en: Only unread messages
ta: வாசிக்கப்படாத தகவல்கள் மட்டும்

en: Only works with email-based reporting
ta: மின்னஞ்சல் அடிப்படையிலான அறிக்கையுடன் மாத்திரம் வேலை செய்க

en: Open failed
ta: திறத்தல் வெற்றியளிக்கப்படவில்லை

en: Opening IMAP server
ta: IMAP ​சே​வையகம் திறக்கப்படுகின்றது

en: Opening POP server
ta: ​POP சே​வையகம் திறக்கப்படுகின்றது

en: Option Type '%s' Not Found
ta: தெரிவு வகை '%s' காணப்படவில்லை

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Organization / Department
ta: நிறுவனம் / துறை

en: Organization Logo
ta: நிறுவனத்தின் சின்னம்

en: Organization Logo Height
ta: நிறுவன சின்னத்தின் உயரம்

en: Organization Logo Width
ta: நிறுவன சின்னத்தின் அகலம்

en: Organization Name
ta: நிறுவனத்தின் பெயர்

en: Organization Preferences
ta: நிறுவன விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Organization Title
ta: நிறுவனத்தின் தலைப்பு

en: Original Message
ta: முதன்மைத் தகவல்

en: Other:
ta: வேறு:

en: PHP Version
ta: PHPபதிப்பு

en: PHP session name
ta: PHP அமர்வு பெயர்

en: POP3 Before SMTP?
ta: POP3 முன்னதாக SMTP?

en: POP3 Fetch Mail
ta: POP3 அனுப்பும் அஞ்சல்

en: Paginate
ta: இலக்கமிடுக

en: Password for
ta: கடவுச் சொல்லிற்காக

en: Password:
ta: கடவுச்சொல்

en: Personal Dictionary
ta: பிரத்தியேக அகராதி

en: Personal Dictionary Crypto Settings
ta: பிரத்தியேக அகராதி குறியீட்டு அமைப்புக்கள்.

en: Personal Dictionary Updated
ta: பிரத்தியேக அகராதி இற்​றைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது

en: Personal Information
ta: பிரத்தியேக தகவல்

en: Personal address book
ta: பிரத்தியேக முகவரிப்புத்தகம்

en: Personal dictionary encryption options are not available
ta: பிரத்தியேக அகராதி மறைகுறியீடாக்க தெரிவுகள் காணப்படவில்லை

en: Please check any available international dictionaries which you would like to use when spellchecking:
ta: எழுத்துக்கூட்டை ஆராயும்பொழுது நீங்கள் பயன்படுத்த விரும்பும் எதாவது சர்வதேச அகராதி இருக்கின்றனவா என தயவுசெய்து ஆராய்க:

en: Please check any words you wish to delete from your dictionary.
ta: ஏதாவது சொற்களை உங்கள் அகராதியிலிருந்து நீங்கள் அழிக்க விரும்புகின்றீர்களா என தயவு செய்து ஆராயவும்

en: Please choose which dictionary you would like to use to spellcheck this message:
ta: இந்த தகவல்களின் எழுத்துக்கூட்டை ஆரய நீங்கள் பயன்படுத்தவிரும்பும் அகராதியை தயவுசெய்து தெரிவுசெய்க:

en: Please choose which options you wish to set up:
ta: ஒழுங்குபடுத்த நீங்கள் விரும்பும் தெரிவுகளை தயவுசெய்து தெரிவுசெய்க:

en: Please contact your system administrator and report this error.
ta: தயவுசெய்து உங்களது அமைப்புநிர்வாகியைத் தொடர்புகொண்டு வழுவினை அறிக்கை செய்க

en: Please decrypt my personal dictionary and store it in a clear-text format.
ta: தயவு செய்து எனது பிரத்தியேக அகராதியினை மறையீடு நீக்கம் செய்து தூய-உரை வடிவமைப்பில் களஞ்சியப்படுத்தவும்.

en: Please encrypt my personal dictionary and store it in an encrypted format.
ta: தயவுசெய்து எனது பிரத்தியேக அகராதியை மறைகுறியீடாக்கி பின் அ​தனை ஒரு மறைகுறியீட்டாக்க வடிவில் சேமிக்கவும்.

en: Please enter something to search for
ta: தேடுவதற்கு ஏதாவதுஒன்றினை நுழைக்க.

en: Please make sure to fill out as much information as you possibly can to give everyone a good chance of finding and removing the bug. Submitting your bug like this will not have it automatically added to the bug list on SourceForge, but someone who gets your message may add it for you.
ta: உங்களால் இயன்றளவு தகவலினை நிரப்புதல் தவறுகளைக் கண்டுபிடித்து நீக்குவதற்கு ஒவ்வொருவருக்கும் ஒரு நல்ல வாய்ப்பாக அமையும்.இவ்வாறு உங்களுடைய தவறுகளை சமர்ப்பித்தல் SourceForge இல் உள்ள தவறுப்பட்டியலில் தானாக சேரமாட்டாது. ஆனால் உங்களுடைய தகவலினைப் பெறும் யாராவது உங்களுடைய தகவலினை உங்களுக்காக சேர்க்கலாம்.

en: Please make your selection first.
ta: தயவு செய்து முதலாவதாக உங்கள் தெரிவை செய்யவும்

en: Please select address that you want to edit
ta: நீங்கள் இற்றைப்படுத்த விரும்பும் முகவரியினைத் தயவு செய்து தெரிவு செய்க

en: Please wait, communicating with the server...
ta: தயவுசெய்து காத்திருக்கவும், ​சே​வையகத்துடன் தொடர்பு கொள்ளப்படுகின்றது...

en: Plugin directory could not be found: %s
ta: உட்செருகல் அடைவு காணப்படவில்லை: %s

en: Plugins
ta: உட்செருகல்கள்

en: Polish
ta: போலந்திய மொழி

en: Port:
ta: துறை

en: Portuguese
ta: போர்த்துக்கேய மொழி

en: Post to List
ta: பட்டியலுக்கு அஞ்சலிடுக

en: Preference database error (%s). Exiting abnormally
ta: விருப்பத் தரவுத்தள வழு (%s). அசாதாரணமாக வெளியேறுகிறது

en: Preference file, %s, could not be opened. Contact your system administrator to resolve this issue.
ta: விருப்புக்கோப்பு, %s, ஐத் திறக்கமுடியவில்லை. இதனைச் செம்மைப்படுத்த உங்கள் திட்ட நிர்வாகியைத் தொடர்பு கொள்க

en: Preference file, %s, could not be written. Contact your system administrator to resolve this issue.
ta: விருப்புக்கோப்பு, %s, எழுதப்படமுடியவில்லை. இதனைச் செம்மைப்படுத்த உங்கள் திட்ட நிர்வாகியைத் தொடர்பு கொள்க.

en: Preference file, %s, does not exist. Log out, and log back in to create a default preference file.
ta: விருப்பக்கோப்பு, %s,காணப்படுவதில்லை.பொது இருப்பு விருப்புக் கோப்பினை உருவாக்குவதற்கு விடு பதிகை மற்றும் புகுபதிகை மீண்டும் செய்க.

en: Preferences DSN
ta: முன்னுரிமைகள் DSN

en: Preferences key field
ta: முன்னுரிமைகள் அத்தியாவசிய புலம்

en: Preferences table
ta: முன்னுரிமைகள் அட்டவணை

en: Preferences username field
ta: முன்னுரிமைகள் பயனர் பெயர் புலம்

en: Preferences value field
ta: விருப்பு ஒழுங்கு பெறுமதிப் புலம்

en: Prefix Signature with '-- ' Line
ta: கையொப்பத்தை '-- ' இனால் முன்னீடிடுக

en: Premature end of list
ta: குறைவாக முதிர்ச்சியடைந்த பட்டியலின் முடிவு.

en: Pressing the button below will start a mail message to the developers of SquirrelMail that will contain a lot of information about your system, your browser, how SquirrelMail is set up, and your IMAP server. It will also prompt you for information. Just fill out the sections at the top. If you like, you can scroll down in the message to see what else is being sent.
ta: கீழே உள்ள பொத்தானை அழுத்துதல், SquirrelMail அபிவிருத்தியாளர்களுக்கு ஒரு அஞ்சல் தகவலினை ஆரம்பிக்கும்.இது உங்களுடைய தொகுதி,உங்களுடைய உலாவி, SquirrelMail  ஐ எவ்வாறு அமைத்தல் மற்றும் உங்களடைய IMAP சேவையகம் பற்றிய நிறைய தகவல்களைக் கொண்டிருக்கும்.இதுவும் தகவல்களுக்காக உங்களைத் தூண்டும்.மேலே உள்ள பகுதியினை நிரப்புக.நீங்கள் விரும்பினால்,வேறு என்ன அனுப்பப்பட்டுள்ளது என்பதினைப் பார்ப்பதற்கு தகவலில் scroll down செய்ய முடியும்.

en: Pressing the button forwards the message to the SpamCop service and will optionally delete the message. From there, you just need to go to your INBOX and quite soon a message should appear from SpamCop. (It gets sent to the account you registered with, so make sure that your mail forwarder works!) Open it up, click on the appropriate link at the top, and a new browser window will open.
ta: SpamCop சேவைக்கு தகவலினை மீளனுப்புவதற்கு பொத்தானை அழுத்துதல் இணைப்பாகத் தகவலினை நீக்கும். அதிலிருந்து,நீங்கள் உங்களுடைய உட்வரவுப் பெட்டிக்குச் செல்வதுடன் SpamCop இலிருந்து தோற்றமளிக்கும் தகவலினை விரைவாக வெளியேற்றுக.(நீங்கள் பதிவு செய்த கணக்குடன் இது அனுப்பும்,ஆகவே உங்களுடைய அஞ்சல் மீளனுப்புனர் வேலை செய்கிறது என்பதை உறுதிப்படுத்துக)மேலே இதனைத் திறக்க,மேலே உள்ள பொருத்தமான இணைப்பினைச் சொடுக்குக,புதிய உலாவல் சாரளம் திறக்கப்படும்.

en: Previous
ta: முன்னைய

en: Print
ta: அச்சிடுக

en: Printer Friendly
ta: அச்சிட உதவியான

en: Priority
ta: முன்னுரிமை

en: Priority:
ta: முன்னுரிமை:

en: Proceed
ta: தொடர்க

en: Provider Link URI
ta: வழங்குனர் இணைப்பு URL

en: Provider Name
ta: வழங்குனர் பெயர்

en: Quarterly
ta: காலாண்டு தோறும்

en: Query:
ta: வினவல்:

en: Quick email-based reporting
ta: விரைவான மின்னஞ்சல் அடிப்படையிலான அறிக்கை

en: Quote Who XML
ta: மேற்கோள் காட்டுக எவர் XML

en: RFC822 Message body
ta: RFC822 தகவல் உடல்

en: Read
ta: வாசிக்கப்பட்டவை

en: Read data:
ta: தரவை வாசிக்க:

en: Read receipt
ta: சிட்டையை வாசிக்க

en: Read:
ta: வாசிக்கப்பட்டவை:

en: Receipt
ta: எனக்கு அறிவிக்க

en: Recent Searches
ta: அண்மைய தேடல்கள்

en: Reconnect from dead connection
ta: துண்டிக்கப்பட்ட தொடர்பிலிருந்து மீண்டும் இணைக்கப்படுகின்றது

en: Refetching message
ta: தகவல் மீளஅனுப்பப்படுகிறது.

en: Refresh Folder List
ta: கோப்புறை பட்டியலை மீள ஏற்றுக

en: Refresh Page
ta: இப்பக்கத்தை மீள ஏற்றுக

en: Remote POP server Fetching Mail
ta: தூர POP சேவையகம் அஞ்சலை அனுப்புகின்றது.

en: Remote POP server settings
ta: தூர POP சேவையக அமைப்புக்கள்

en: Rename
ta: மீள்பெயரிடுக

en: Rename a Folder
ta: கோப்புறையை மீள்பெயரிடுக

en: Rename a folder
ta: கோப்புறையை மீள்பெயரிடுக

en: Reply
ta: பதிலிடுக.

en: Reply All
ta: யாவற்றிற்கும் பதிலிடுக

en: Reply Citation Options
ta: பதில் மேற்கோள் தெரிவுகள்

en: Reply Citation Style
ta: பதில் மேற்கோள் பாணி

en: Reply To
ta: பதிலிடுவதற்கு

en: Reply to List
ta: பட்டியலுக்கு பதிலீடு செய்க

en: Report as Spam
ta: Spamஆக அறிக்கை செய்

en: Requested action aborted: error in processing
ta: வினவப்பட்ட செயற்பாடு இடைநிறுத்தப்பட்டது. செயற்படுத்தலில் வழு

en: Requested action not taken: insufficient system storage
ta: வினவப்பட்ட செயற்பாடு மேற்கொள்ளப்படவில்லை. போதுமானதற்ற திட்ட சேமிப்பகம்

en: Requested action not taken: mailbox name not allowed
ta: வினவப்பட்ட செயற்பாடு மேற்கொள்ளப்படவில்லை: அஞ்சல்பெட்டிப் பெயர் ஏற்றுக்கொள்ளப்படவில்லை

en: Requested action not taken: mailbox unavailable
ta: வினவப்பட்ட செயற்பாடு மேற்கொள்ளப்படவில்லை: அஞ்சல்பெட்டி எட்டப்படவில்லை

en: Requested mail action aborted: exceeding storage allocation
ta: வினவப்பட்ட அஞ்சல் செயற்பாடு இடைநிறுத்தப்பட்டது: சேமிப்பக ஒதுக்கீட்டைத் தாண்டுகிறது

en: Requested mail action not taken: mailbox unavailable
ta: வினவப்பட்ட அஞ்சல் செயற்பாடு மேற்கொள்ளப்படவில்லை: அஞ்சல்பெட்டி எட்டப்படவில்லை

en: Requires PHP 4.3.x! Experimental.
ta: தேவைகள் PHP 4.3.x! Experimental.

en: Response:
ta: பதில்:

en: Resume Draft
ta: முதல் வரைவிற்கு மீள்க

en: Return
ta: திரும்புக

en: Return to options page
ta: தெரிவுகள் பக்கத்துக்கு திரும்புக

en: Right
ta: வலம்

en: Romanian
ta: உரோமானிய மொழி

en: Russian
ta: ரஷ்சிய மொழி

en: Russian translations, maximum of 500 characters translated
ta: Russian மொழிபெயர்ப்புக்கள், அதியுச்சயமாக 500 வரியுருக்கள் மொழிபெயர்க்கப்பட்டது.

en: SMTP Authentication Type
ta: SMTP அத்தாட்சிப்படுத்தல் வகை

en: SMTP Server Address
ta: SMTP ​சே​வையக முகவரி

en: SMTP Server Port
ta: SMTP சேவையக துறை

en: SPAM Filters
ta: SPAM வடிகட்டிகள்

en: SPAM filters allow you to select from various DNS based blacklists to detect junk email in your INBOX and move it to another folder (like Trash).
ta:  உங்களுடைய உள்வரவுப் பெட்டியில் உள்ள கூளம் மின்னஞ்சல்களை கண்டறிவதற்கும் மற்றும் அவற்றை வேறொரு கோப்பிற்கு அசைப்பதற்கும் வித்தியாசமான  DNS தள கறுப்புப்பட்டியலிலிருந்து தெரிவு செய்வதற்கு SPAM வடிகட்டல்கள் உங்களை அனுமதிக்கின்றது.(குப்பைத் தொட்டி மாதிரி)

en: Same as server
ta: சே​வையகத்தை ஒத்தது

en: Saturday
ta: சனிக்கிழமை

en: Save
ta: சேமிக்க

en: Save / Update
ta: சேமிக்க / இற்றைப்படுத்துக

en: Save Draft
ta: முதல் வரைவினை சேமிக்க.

en: Save Message
ta: தகவலை சேமிக்க

en: Save Method
ta: பாதுகாப்பு முறை

en: Saved Scan type
ta: சேமிக்கப்பட்டுள்ள வருடல் வகை

en: Saved Searches
ta: சேமிக்கப்படட தேடல்கள்

en: Saved Translation Options
ta: சேமித்துவைக்கப்பட்ட மொழிபெயர்ப்புத் தெரிவுகள்

en: Saving UIDL
ta: UIDL சேமிக்கப்படுகின்றது

en: Search
ta: தேடல்

en: Search Results
ta: தேடல் விளைவுகள்

en: Search for
ta: இதைத் தேடுக

en: Seconds
ta: செக்கன்கள்

en: Select %s to turn on playing a media file when unseen mail is in your folders. When enabled, you can specify the media file to play in the provided file box.
ta: பார்க்காத அஞ்சல் உங்களுடைய கோப்புறையில் உள்ள போது ஊடகக் கோப்புறை ஒன்று இயங்குவதற்கு %s ஐ தெரிவு செய்க.இயலாமைப்படுத்தப்பட்டுள்ள பொழுது, வழங்கப்பட்ட கோப்புப் பெட்டியில் இயங்குவதற்கு ஊடகக்கோப்பினை நீங்கள் குறிப்பிட முடியும்.

en: Select All
ta: யாவற்றையும் தெரிவு செய்க

en: Select Server:
ta: சே​வையகத்தை தெரிவுசெய்க:

en: Select a folder
ta: கோப்புறையை தெரிவு செய்க

en: Select body
ta: உடலைத் தெரிவு செய்க

en: Select from the list of %s the media file to play when new mail arrives. If no file is specified, %s, no sound will be used.
ta: புதிய அஞ்சல் வரும் பொழுது இயக்குவதற்கு %s ஊடகக்கோப்பு பட்டியலிலிருந்து தெரிவு செய்க.எந்தவொரு கோப்பும் குறிப்பிடப்படாவிடில்,%s,எந்தவொரு சத்தமும் பயன்படுத்தப்படமாட்டாது.

en: Select your translator:
ta: உங்களது மொழிபெயர்ப்பாளரை தெரிவு செய்க.

en: Selected Server:
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட ​சே​வையகம்:

en: Selection List Style
ta: தெரிவுப்பட்டியல் பாங்கு

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Send Mail
ta: அஞ்சலை அனுப்புக

en: Send Spam Report
ta: Spam அறிக்கையினை அனுப்புக

en: Send read receipt now
ta: வாசித்த சிட்டையை அனுப்பு

en: Sendmail Path
ta:  அனுப்புஅஞ்சல் பாதை

en: Sent
ta: அனுப்பப்பட்டவை

en: Sent Folder
ta: அனுப்பிய கோப்புறை

en: Sent Subfolders Options
ta: அனுப்பப்பட்ட உப கோப்புறை தெரிவுகள்

en: September
ta: செப்டெம்பர்

en: Serbian
ta: சேர்பிய மொழி

en: Server Name:
ta: சே​வையகப் பெயர்:

en: Server Settings
ta: சேவையக அமைப்புக்கள்

en: Server does not support UIDL.
ta: ​சே​வையகம் UIDL ஆதரவளிக்கவில்லை

en: Server:
ta: சே​வையகம்:

en: Service not available, closing channel
ta: சேவை காணப்படவில்லை. பாதை மூடப்படுகிறது

en: Service type option allows selecting which SpamCop services you are using. Member services use different web reporting forms and does not display nags. You can purchase these services, if you want to support SpamCop.
ta: நீங்கள் எந்த SpamCop சேவைகளைப் பயன்படுத்துகிறீர்கள் என்பதைத் தெரிவு செய்வதற்கு சேவை தெரிவு அனுமதிக்கின்றது.அங்கத்தவர் சேவைகள் வித்தியாசமான இணைய அறிக்கை படிவங்களைப் பயன்படுத்துவதுடன் nags ஐக் காட்சிப்படுத்துவதில்லை. SpamCop இற்கு ஆதரவளிக்க விரும்பினால் நீங்கள் இந்த சேவைகளைக் கொள்வனவு செய்ய முடியும்,

en: Set up international dictionaries
ta: சர்வதேச அகராதிகளை ஒழுங்குபடுத்துக

en: Settings adjusted to: %s with %s as default dictionary.
ta: சரியாக்கப்பட்ட அமைப்புக்கள் : பொது இருப்பு அகராதியாக %s உடன் %s.

en: Show 'Contain Sub.' Option
ta: 'Contain Sub.' தெரிவினை காட்டு.

en: Show All
ta: யாவற்றையும் காட்டுக

en: Show Clock on Folders Panel
ta: கோப்புறைச் சட்டகத்தில் கடிகாரம் காட்டுக

en: Show Folder Prefix Option
ta: கோப்புறை முன்னொட்டுத் தெரிவுகளைக் காட்டுக.

en: Show HTML Version by Default
ta: HTML பதிப்பைச் சாதாரணமாகக் காட்டுக

en: Show Special Folders Color
ta: சிறப்பு கோப்புறை நிறத்தை காட்டுக

en: Show button in toolbar
ta: கருவிப்பட்டையில் பொத்தானைக் காட்டுக.

en: Show fortunes at top of mailbox
ta: நற்பேறுகளை அஞ்சல்பெட்டியின் மேல் காட்டுக

en: Show popup window on new mail
ta: புதிய அஞ்சலில் popup சாரளத்தினைக் காட்டுக

en: Show time
ta: நேரத்தைக் காட்டுக

en: Show time with seconds
ta: செக்கன்களுடன் நேரத்தைக் காட்டுக

en: Show translation box
ta: மொழிபெயர்ப்புப் பெட்டியைக்காட்டுக.

en: Show weekday and time
ta: கிழமை நாட்கள் மற்றும் நேரத்தைக் காட்டுக

en: Sign Out
ta: விடுபதிகை

en: Signature
ta: கையொப்பம்

en: Signature Options
ta: கையொப்பத் தெரிவுகள்

en: Signature file, %s, could not be copied from temporary file, %s. Contact your system administrator to resolve this issue.
ta: ஒப்பக்கோப்பு, %s ஐ,தற்காலிக கோப்பு %s இலிருந்து நகலெடுக்க முடியவில்லை.இந்த பிரச்சினையைத் தீர்ப்பதற்கு உங்களுடைய தொகுதி நிர்வாகியினைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.

en: Signature file, %s, could not be opened. Contact your system administrator to resolve this issue.
ta: ஒப்பக்கோப்பு, %s, ஐத் திறக்கப்பதற்கு முடியாதுள்ளது. இதனைச் செம்மைப்படுத்த உங்கள் தொகுதி நிர்வாகியைத் தொடர்பு கொள்க

en: Signature file, %s, could not be written. Contact your system administrator to resolve this issue.
ta: ஒப்பக்கோப்பு, %s, எழுதமுடியவில்லை. இதனைச் செம்மைப்படுத்த உங்கள் தொகுதி நிர்வாகியைத் தொடர்பு கொள்க

en: Signature is too big.
ta: கையொப்பம் மிகவும் பெரிதாக உள்ளது.

en: Signout Page
ta: விடுபதிகை பக்கம்

en: Size
ta: பருமன்

en: Size:
ta: பருமன்:

en: Slovenian
ta: ஸ்லோவேனிய மொழி

en: Some of your preference changes were not applied.
ta: உங்களுடைய சில விருப்ப ஒழுங்குகள் பிரயோகிக்கப்பட்டிருக்கவில்லை

en: Some users have reported that the email addresses used with SpamCop find their way onto spam lists. To be safe, you can just create an email forwarding account and have all SpamCop reports get sent to there. Also, if it gets flooded with spam, you can then just delete that account with no worries about losing your real email address. Just go create an email forwarder somewhere (%s has a %slist of places%s) so that messages from system administrators and what not can be sent to you.
ta: Spam பட்டியலில் அவர்களுடைய வழியினைக் கண்டுபிடிப்பதற்கு SpamCop உடன் மின்னஞ்சல் முகவரிகள் பயன்படுத்தப்பட்டுள்ளன என சில பயனாளர்கள் அறிக்கைசெய்துள்ளனர். பாதுகாப்பிற்கு, email forwarding account ஒன்றை உருவாக்குவதுடன் வைத்திருக்கும் எல்லா SpamCop அறிக்கைகளையும் அங்கே அனுப்புக.அத்துடன்,இது spam உடன் நிரம்பினால், உங்களுடைய உண்மையான மின்னஞ்சல் முகவரியினை தொலைக்கிறேன் என எந்தவொரு கவலையும் இல்லாது அந்தக் கணக்கினை உங்களால் நீக்க முடியும்.மின்னஞ்சல் மீளனுப்புனரை எங்கேயாவது உருவாக்க செல்க(%s has a %slist of places%s)

en: Source
ta: மூலம்

en: Spam Filtering
ta: Spam வடிகட்டல்

en: Spam Reporting Method:
ta: Spam அறிக்கை முறை:

en: Spam is sent to %s.
ta: %s இற்கு Spam அனுப்பப்படுகிறது.

en: Spam scan is limited to %s.
ta: %s க்கு Spam வருடல் வரையறுக்கப்பட்டுள்ளது.

en: SpamCop - Spam Reporting
ta: SpamCop - Spam அறிக்கை

en: SpamCop is a free service that greatly assists in finding the true source of the spam and helps in letting the proper people know about the abuse.
ta: SpamCop என்பது spam இனுடைய உண்மையான மூலத்தைக் கண்டுபிடிப்பதற்கு உதவும் ஒரு இலவச சேவை ஆகும்.

en: SpamCop service type
ta: SpamCop சேவை வகை

en: Spanish
ta: ஸ்பானிய மொழி

en: Special Folder Options
ta: சிறப்புக் கோப்புறைத் தெரிவுகள்

en: SpellChecker Options
ta: எழுத்துக்கூட்டு சரிபார்ப்பவர் தெரிவுகள்

en: Spellcheck completed. Commit changes?
ta:  எழுத்துக்கூட்டு சரி பார்த்தல் முடிவுற்றது.மாற்றங்களைச் செய்யவா?

en: SquirrelMail Notice:
ta: SquirrelMail அறிக்கை:

en: SquirrelMail could not decode the bodystructure of the message
ta: SquirrelMail தகவலின் உடலமைப்பை மீள்மொழியாக்க முடியாதுள்ளது

en: SquirrelMail version %s
ta: SquirrelMail பதிப்பு %s

en: SquirrelSpell Initiating
ta: SquirrelSpell ஆரம்பிக்கப்படுகின்றது

en: SquirrelSpell Options Menu
ta: SquirrelSpell தெரிவுகள் பட்டி

en: SquirrelSpell Results
ta: Squirrelஎழுத்துக்கூட்டு முடிவுகள்

en: SquirrelSpell is misconfigured.
ta: Squirrelஎழுத்துக்கூட்டு தவறாக தகவமைக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Start Bug Report Form
ta: தவறு அறிக்கைப் படிவத்தினை ஆரம்பிக்க

en: Start time:
ta: ஆரம்ப நேரம்

en: Store in Folder:
ta: கோப்புறையில் களஞ்சியப்படுத்துக:

en: Style Sheet URL (css)
ta: நடை தாள் URL (css)

en: Subfolder
ta: உபகோப்புறை

en: Subject
ta: விடயம்

en: Subject:
ta: விடயம்:

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்க.

en: Submit a Bug Report
ta: தவறு அறிக்கை ஒன்றைச் சமர்ப்பிக்க

en: Subscribe
ta: சந்தாதாரர் ஆகுக

en: Subscribe to:
ta: இதில் சந்தாதாரர் ஆகுக:

en: Subscription Unsuccessful - Folder does not exist.
ta: சந்தா வெற்றியளிக்கப்படவில்லை-அவ்வாறான கோப்புறை காணப்படவில்லை

en: Successfully Saved Options
ta: தெரிவுகள் வெற்றிகரமாக சேமிக்கப்பட்டுள்ளன

en: Suggestions
ta: அறிவுரைகள்

en: Suggestions:
ta: அறிவுரைகள்

en: Sunday
ta: ஞாயிற்றுக்கிழமை

en: Swedish
ta: சுவீடிஸ்

en: Syntax error in parameters or arguments
ta: பரமானங்கள் அல்லது வாதங்களில் சொற்றொடரியல் வழு

en: Syntax error; command not recognized
ta: சொற்றொடரியல் வழு; கட்டளையை அடையாளங் காண முடியவில்லை

en: THIS FOLDER IS EMPTY
ta: இக்கோப்புறை வெறுமையானது

en: TODAY
ta: இன்று

en: Table of Contents
ta: உள்ளடக்கம்

en: Temp Directory
ta: Temp கோப்புறை

en: Temporary authentication failure
ta: தற்காலிக அத்தாட்சிப்படுத்தல் தோல்வி

en: Test Configuration
ta: பரிசோதனைத் தகவமைப்பு

en: Test Sound
ta: பரிசோதனை ஒலி

en: The %s option will check ALL of your folders for unseen mail, not just the inbox for notification.
ta: அறிவித்தலுக்காக உள்வரவுப் பெட்டியை மட்டுமல்லாது, %s தெரிவு காணப்படாத அஞ்சலிற்காக உங்களுடைய எல்லா கோப்புறைகளினையும் சரிபார்க்கும்

en: The IMAP server is reporting that plain text logins are disabled.
ta: plain text புகுபதிகை இயலாமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது என IMAP சேவையகம் அறிக்கை செய்கிறது.

en: The SpamCop service will display information as it finds it, so scroll down until you see a form button. It might pause a little while it is looking up information, so be a little patient. Read what it says, and submit the spam. Close the browser window. Press Cancel or click on the appropriate mail folder to see messages and/or delete the spam.
ta: SpamCop சேவை அது அறிந்ததன் படி தகவலினைக் காட்சிப்படுத்தும் ஆகவே படிவப் பொத்தானை நீங்கள் பார்க்கும் வரை scroll down செய்க.இது தகவலினைப் பார்க்கும் பொழுது குறைந்தளவினை இடைநிறுத்தும், ஆகவே சிறிது பொறுமையாக இருக்கவும். அது என்ன சொல்கிறது என்பதை வாசித்து spam இற்குச் சமர்ப்பிக்கவும்,உலாவல்ச் சாரளத்தினை மூடுக.இரத்து என்பதை அழுத்துக அல்லது தகவல்களைப் பார்ப்பதற்கு மற்றும்/அல்லது spam ஐ நீக்குவதற்கு பொருத்தமான மின்னஞ்சல் கோப்புறையின் மேல் சொடுக்குக.

en: The function you requested is unknown.
ta: நீங்கள் கோரிய செயற்கூறு அறியப்படாதது

en: The index order is the order that the columns are arranged in the message index. You can add, remove, and move columns around to customize them to fit your needs.
ta: சுட்டெண் ஒழுங்கு என்பது ஒரு ஒழுங்கு,தகவல் சுட்டெண் இற்கு அமைவாக நிரல்கள் ஒழுங்கு செய்யப்படுதல் ஆகும்.உங்களுடைய தேவைக்கமைவாக அவற்றை தனிப்பயனாக்குவதற்கு ,நீங்கள் நிரல்களை சேர்க்கவும்,நீக்கவும் மற்றும் அசைக்கவும் முடியும்.

en: The message sender has requested a response to indicate that you have read this message. Would you like to send a receipt?
ta: இத்தகவலின் அனுப்புனர் இத்தகவலை நீங்கள் வாசித்ததை உறுதிப்படுத்துவதற்கு பதில் அனுப்புமாறு கோரியுள்ளார்.அதற்கான சிட்டையை அனுப்ப விரும்புகிறீரா?

en: The order of the message index can be rearranged and changed to contain the headers in any order you want.
ta: தகவல் சுட்டெண் ஒழுங்கானது மீள ஒழுங்கமைக்கப்படவும் மற்றும் உங்களுக்குத் தேவையான எந்த ஒழுங்கிலும்  தலைப்புக்களை கொண்டுள்ளவாறு மாற்றிக்கொள்ளவும் முடியும்.

en: The server couldn't find the message you requested.
ta: நீங்கள் கோரியதற்கு சேவையகம் தகவலினை கண்டுபிடிக்கவில்லை

en: The spellcheck is not finished. Really close and commit changes?
ta: எழுத்துக்கூட்டு ஆராய்வு முடியவில்லை. உண்மையாகவே மூடி மாற்றங்களை செய்யவா?

en: The spellcheck is not finished. Really close and discard changes?
ta: எழுத்துக்கூட்டு ஆராய்வு முடியவில்லை. உண்மையாகவே மூடி மாற்றங்களை கைவிடவேண்டுமா?

en: Theme
ta: கரு

en: Theme Name
ta: கருப்பெயர்

en: Theme Path
ta: கரு பா​தை

en: Themes
ta: கருக்கள்

en: These settings change the way your folders are displayed and manipulated.
ta: உங்களது கோப்புறைகள் காட்சிப்படுத்தப்படும் மற்றும் கையாளப்படும் வழியில் இந்த அமைப்புக்கள் மாறுபடும்

en: This chapter is missing
ta: இந்த அத்தியாயம் தவறவிடப்படுகின்றது

en: This chapter is not available in the selected language. It will be displayed in English instead.
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட மொழியில் இந்த அத்தியாயம் காணப்படவில்லை.பதிலாக இது ஆங்கிலத்தில் காட்சிப்படுத்தப்படும்

en: This configures settings for playing sounds and/or showing popup windows when new mail arrives.
ta: புதிய அஞ்சலானது வரும் பொழுது சத்தங்களை இயக்குவதற்காக மற்றும்/அல்லது popup சாரளங்களைக் காட்டுவதற்காகவும் இந்த தகவமைப்புக்கள் அமைந்துள்ளன.

en: This contains personal information about yourself such as your name, your email address, etc.
ta: இது உங்களுடைய பெயர், மின்னஞ்சல் போன்ற உங்களை பற்றிய பிரத்தியேக தகவல்களை கொண்டுள்ளது

en: This external link will open in a new window
ta: புதிய சாரளத்தில் இந்த வெளியக இணைப்பு திறக்கும்

en: This image has been removed for security reasons
ta: இந்தப் படம் பாதுகாப்புக் காரணங்களுக்காக நீக்கப்பட்டுள்ளது

en: This module allows administrators to manage SquirrelMail main configuration remotely.
ta: SquirrelMailஇன் பிரதான தகவமைப்பினை நிர்வாகிகள் தொலைவிலிருந்து முகாமைத்துவப்படுத்துவதற்கு இந்தக் கூறு அனுமதிக்கிறது.

en: This will delete your personal dictionary file. Proceed?
ta: இது உங்கள்  பிரத்தியேக அகராதி கோப்பை அழிக்கும். தொடரவா?

en: This will encrypt your personal dictionary and store it in an encrypted format. Proceed?
ta: இது உங்கள் பிரத்தியேக அகராதியை மறைகுறியீடாக்கி அதை ஒரு மறைகுறியீட்டாக்க வடிவில் சேமிக்கும். தொடரவேண்டுமா?

en: This will send a message to %s requesting help for this list. You will receive an emailed response at the address below.
ta: இந்த பட்டியலுக்கு உதவியினைக் கோரி %s ற்கு இது தகவலை அனுப்பும்.மின்னஞ்சல்ப் பதிலினை நீங்கள் கீழே காட்டப்படட முகவரியில் பெறுவீர்கள்

en: This will send a message to %s requesting that you will be subscribed to this list. You will be subscribed with the address below.
ta: இது உங்களை இந்த பட்டியலிற்கு சந்தாதரர் ஆகுமாறு கோரி %s இற்கு தகவலினை அனுப்பும். நீங்கள் கீழே தரப்பட்ட முகவரியுடன் சந்தாகாரர் ஆக்கப்படுவீர்கள்.

en: This will send a message to %s requesting that you will be unsubscribed from this list. It will try to unsubscribe the adress below.
ta: இது உங்களை இந்த சந்தாதாரர் பட்டியலிருந்து விலகுமாறு கோரி %s இற்கு தகவலினை அனுப்பும்.நீங்கள் கீழே தரப்பட்ட முகவரியுடன் சந்தாகாரர் தகுதியிலிருந்து விலக்குவதற்கு இது முயற்சிக்கும்.

en: Thread View
ta: இழை நோக்கு

en: Thursday
ta: வியாழக்கிழமை

en: Time:
ta: நேரம்:

en: Timezone Options
ta: நேரவலய தெரிவுகள்

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Title:
ta: தலைப்பு:

en: To
ta: பெறுனர்

en: To or Cc
ta: அனுப்புனர் அல்லது பிரதி

en: To use it, you must get a SpamCop authorization code. There is a free %ssign up page%s so you can use SpamCop.
ta: இதனைப் பயன்படுத்துவதற்கு SpamCop authorization குறியினை நீங்கள் பெற வேண்டும்.இலவச %s sign up பக்கம் %s காணப்படுகிறது.ஆகவே SpamCop ஐ பயன்படுத்த முடியும்

en: To:
ta: பெறுனர்:

en: To: field
ta: அனுப்புனர்: புலம்

en: Today's Fortune
ta: இன்றைய நற்பேறு

en: Toggle All
ta: யாவற்றையும் மாற்றுக

en: Top
ta: மேலே

en: Top Frame
ta: மேல் சட்டம்

en: Transaction failed
ta: மாற்றீடு தோல்வியுற்றது

en: Transform Selected Messages
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட தகவல்களை மாற்றுக

en: Translate
ta: மொழிபெயர்

en: Translate inside the SquirrelMail frames
ta: SquirrelMail framesஇற்குள் மொழிபெயர்

en: Translation Options
ta: மொழிபெயர்ப்புத் தெரிவுகள்

en: Translation direction
ta: மொழிபெயர்ப்பு திசை

en: Translator
ta: மொழிபெயர்ப்பி

en: Trash Folder
ta: கழிவுக்கோப்புறை

en: Try
ta: முயல்க

en: Try to make sure that you can repeat it. If the bug happens sporatically, try to document what you did when it happened. If it always occurs when you view a specific message, keep that message around so maybe we can see it.
ta: நீங்கள் இதை மீண்டும் செய்ய முடியும் என்பதை உறுதிப்படுத்த முயற்சி செய்க.தவறு ஏற்படின்,நீங்கள் என்ன செய்தீர்கள் மற்றும் இது எப்ப நடந்தது என்பதினை ஆவணப்படுத்துக.இது தொடர்ந்து ஏற்படின்,குறிப்பிட்ட தகவலினைப் பார்க்கும் பொழுது,அதனுடன் இந்த தகவலினை வைத்துக் கொள்ளவும்.ஆகவே எங்களால் இதனைப் பார்க்க முடியும்.

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்க்கிழமை

en: Turkish
ta: துருக்கிய மொழி

en: Type:
ta: வகை:

en: UID support
ta: UID ஆதரவு

en: Unable to list addresses from %s
ta: %s முகவரிகளைப் பட்டியலிட முடியவில்லை

en: Unable to update
ta: இற்றைப்படுத்துவதற்கு இயலவில்லை

en: Undefined Function
ta: வரையறுக்கப்படா செயல்கூறு

en: Undelivered Message Headers
ta: இலக்கை அடையாத தகவல் தலையொட்டுக்கள்

en: University of Washington's IMAP server
ta: Washington பல்கலைக்கழக IMAP சே​வையகம்

en: Unknown Sender
ta: தெரியாத அனுப்புனர்

en: Unknown action: %s
ta: அறியப்படாத செயற்பாடு: %s

en: Unknown date
ta: அறியப்படா திகதி

en: Unknown error: %s
ta: தெரியாத வழு: %s

en: Unknown response
ta: அறியப்படா பதில்

en: Unknown sender
ta: பெயர் தெரியாத அனுப்புனர்

en: Unknown user or password incorrect.
ta: அறியப்படாத பயனாளர் அல்லது தவறான கடவுச்சொல்

en: Unread
ta: வாசிக்கப்படாதவை

en: Unread Message Notification Type
ta: வாசிக்கப்படாத தகவல் அறிவித்தல் வகை

en: Unread messages only
ta: வாசிக்கப்படாத தகவல்கள் மாத்திரம்

en: Unseen and Total
ta: பார்வையிடா மற்றும் அனைத்து

en: Unselect All
ta: யாவற்றையும் தெரிவு நீக்குக

en: Unsubscribe
ta: சந்தாவிலிருந்து விலகுக

en: Unthread View
ta: இழையற்ற நோக்கு

en: Up
ta: மேலே

en: Update Event
ta: நிகழ்ச்சியை இற்றைப்படுத்துக

en: Update address
ta: முகவரிகளை இற்றைப்படுத்துக

en: Use Addresses
ta: முகவரிகளைப் பயன்படுத்துக

en: Use Javascript
ta: Javascriptஇனை உபயோகிக்குக

en: Use Sendmail Binary
ta: இரும அனுப்புஅஞ்சலைப் பயன்படுத்துக.

en: Use Sent Subfolders
ta: உபகோப்புறைகள் அனுப்புவதைப் பயன்படுத்துக.

en: Use Signature
ta: கையொப்பத்தை உபயோகிக்க

en: Use TLS for IMAP Connections
ta: IMAP இணைப்பிற்காக TLS பயன்படுத்துக.

en: Use TLS for SMTP Connections
ta: SMTP இணைப்பிற்கு TLS ஐ பாவிக்க

en: Use index number of theme
ta: கருப்பொருளின் சுட்டெண்னைப் பயன்படுத்துக.

en: Use server-side sorting
ta: சேவையகப்பக்க வரிசைப்படுத்தலை பயன்படுத்துக.

en: Use server-side thread sorting
ta: சேவையகப்பக்க இழை வரிசைப்படுத்தலை பயன்படுத்துக.

en: User "%s" already exists
ta: பயனாளர் "%s" ஏற்கனவே உள்ளது

en: User "%s" does not exist
ta: பயனாளர் "%s" காணப்படவில்லை

en: User '%s' already exist.
ta: பயனாளர் '%s' ஏற்கனவே உள்ளது

en: User not local; please try forwarding
ta: பயனாளர் புறமானவர்; மீளனுப்ப முயற்சிக்க

en: User-Defined
ta: பயனாளர்-வரையறுத்த

en: User-Defined Citation End
ta: பயனாளர் வரையறுத்த மேற்கோள் முடிவு

en: User-Defined Citation Start
ta: பயனாளர்-வரையறுத்த மேற்கோள் ஆரம்பம்

en: Username:
ta: பயனர் பெயர்:

en: Usernames in Lowercase
ta: பயனாளர் பெயர் சிற்றெழுத்துக்களில்

en: Using %s dictionary (system default) for spellcheck.
ta: %s எழுத்துக் கூட்டினை சரிபார்ப்பதற்காக அகராதியினைப்(தொகுதி பொதுஇருப்பு) பயன்படுத்துக.

en: View Business Card
ta: வணிக அட்டையை நோக்குக

en: View Full Header
ta: முழுத் தலையொட்டையும் நோக்குக

en: View Message
ta: தகவலை நோக்குக

en: View Message details
ta: தகவல் விபரத்தை நோக்குக

en: View Printable Version
ta: அச்சிடகூடிய பதிப்பை நோக்குக

en: View Unsafe Images
ta: தகுதியற்ற படிமத்தை காட்சிப்படுத்துக

en: View message
ta: தகவலை பார்வையிடுக

en: Viewing Full Header
ta: முழு தலைப்பும் காட்சிப்படுத்தப்படுகிறது.

en: Viewing a Business Card
ta: வணிக அட்டை ஒன்று நோக்கப்படுகிறது

en: Viewing a text attachment
ta: உரை உடனிணைப்பு நோக்கப்படுகிறது.

en: Viewing an image attachment
ta: பட உடனிணைப்பை பார்வையிடுகிறீர்கள்

en: WARNING! Header filters should be of the format &quot;Header: value&quot;
ta: எச்சரிக்கை! தலையொட்டு வடிகட்டல்கள் &quot;Header: value&quot;வடிவமைப்பில் கட்டாயமாக இருக்க வேண்டும்

en: WARNING! Tell the administrator to set the %s variable.
ta: எச்சரிக்கை! %s மாறிலியினை அமைப்பதற்கு நிர்வாகியிடம் சொல்லவும்

en: WARNING! You must enter something to search for.
ta: எச்சரிக்கை! தேடுவதற்கு நீங்கள் ஏதாவதை கட்டாயமாக நுழைக்க வேண்டும்

en: Warning,
ta: எச்சரிக்கை,

en: Was displayed on %s
ta: காட்சிப்படுத்தப்பட்டது %s

en: Web Page
ta: இணையப்பக்கம்

en: Web-based form
ta: இணைய அடிப்படையிலான படிவம்

en: Web-based reporting
ta: இணையம் அடிப்படையிலான அறிக்கை

en: Wednesday
ta: புதன்கிழமை

en: Welsh
ta: வெல்ஸ் மொழி

en: What to Scan:
ta: எதை வருட:

en: When reading:
ta: வாசிக்கும் பொழுது:

en: When you press the button on the confirmation page, this will pop open a new browser window and the SpamCop service should appear inside. The message will not be deleted (working on that part), but you won't need to wait for a response email to start the spam reporting.
ta: Confirmation பக்கத்தில் நீங்கள் பொத்தானைச் சொடுக்கும் பொழுது, இது pop புதிய உலாவல்ச் சாரளம் ஒன்றைத் திறப்பதுடன் SpamCop சேவை உட்பக்கத்தில் கட்டாயமாகத் தோற்றமளிக்கும்.தகவல் அழிக்கப்பட மாட்டாது(working on that part), ஆனால் spam அறிக்கையினை ஆரம்பிப்பதற்கு மின்னஞ்சல்ப் பதிலிற்காக நீங்கள் காத்திருக்கத் தேவையில்லை.

en: Which translator should be used when you get messages in a different language?
ta: நீங்கள் வேறு ஒரு மொழியில் தகவலை பெறும்போது, எந்த மொழிபெயர்ப்பியை பயன்படுத்தவேண்டும்?

en: White
ta: வெள்ளை

en: Width of Compose Window
ta: உருவாக்கல் சாளரத்தின் அகலம்

en: Width of Folder List
ta: கோப்புறைப் பட்டியல் அகலம்

en: Width of popup window:
ta: popup சாரளத்தின் அகலம்:

en: Work Phone
ta: வேலையிடத் தொலைபேசி

en: Wrap Incoming Text At
ta: உள்வரும் உரையைப் பொதியாக்குக

en: Write failed
ta: எழுதுதல் தோல்வியடைந்துள்ளது.

en: Yearly
ta: ஆண்டு தோறும்

en: Yes
ta: ஆம்

en: You also decide if you want the translation box displayed, and where it will be located.
ta: மொழிபெயர்ப்புப் பெட்டியை நீங்கள் காட்சிப்படுத்த விரும்பினால் காட்சிப்படுத்தவேண்டிய இடத்தை தெரிவுசெய்க.

en: You can change the way that SquirrelMail looks and displays information to you, such as the colors, the language, and other settings.
ta: SquirrelMail தென்படும் அல்லது தகவல்களை உங்களுக்கு காட்சிப்படுத்தப்படும் விதத்தை நிறம், மொழி மற்றும் ஏனைய அமைப்புக்களை மாற்றுவதன் மூலம் நீங்கள் மாற்றியமைக்க முடியும்.

en: You can either delete your dictionary or type in the old password. Not both.
ta: நீங்கள் உங்களது அகராதியினை நீக்க முடியும் அல்லது பழைய கடவுச் சொல்லினைத் தட்டச்சு செய்ய முடியும். இரண்டும் அல்ல.

en: You can only edit one address at the time
ta: நீங்கள் குறித்த ஒரு நேரத்தில் ஒரு முகவரியை மாத்திரம் செவ்வையாக்க முடியும்

en: You can't select INBOX as Draft folder.
ta: உள்வரவுப் பெட்டியினை நீங்கள் Draft கோப்புறையாகத் தெரிவு செய்ய முடியாது

en: You can't select INBOX as Sent folder.
ta: உள்வரவுப் பெட்டியினை நீங்கள் அனுப்பியகோப்புறையாகத் தெரிவு செய்ய முடியாது

en: You can't select INBOX as Trash folder.
ta: உள்வரவுப் பெட்டியினை நீங்கள் கழிவுக்கோப்புறையாகத் தெரிவு செய்ய முடியாது

en: You have %s new message
ta: %s புதிய தகவலினை நீங்கள் கொண்டுள்ளீர்கள்

en: You have been successfully signed out.
ta: நீங்கள் வெற்றிகரமாக விடுபதிகையாகியுள்ளீர்கள்

en: You have not filled in the "To:" field.
ta: பெறுபவரின் புலம் நிரப்பப்படவில்லை

en: You have not selected a folder to delete. Please do so.
ta: நீக்க வேண்டிய கோப்புறை தெரிவு செய்யப்படவில்லை. தயவு செய்து அவ்வாறு செய்யவும்

en: You have not selected a folder to rename. Please do so.
ta: கோப்புறையை மீள்பெயரிடுவதற்கு கோப்புறையை தெரிவு செய்யப்படவில்லை.அவ்வாறு செய்க.

en: You may wish to encrypt your personal dictionary to protect your privacy in case the webmail system gets compromized and your personal dictionary file gets stolen. When encrypted, the file's contents look garbled and are hard to decrypt without knowing the correct key (which is your mailbox password).
ta: You may wish to encrypt your personal dictionary to protect your privacy in case the webmail system gets compromized and your personal dictionary file gets stolen. When encrypted, the file's contents look garbled and are hard to decrypt without knowing the correct key (which is your mailbox password)

en: You must be logged in to access this page.
ta: நீங்கள் இந்த பக்கத்தினை செயற்படுத்துவதற்கு புகுபதிகை செய்திருத்தல் வேண்டும்

en: You must make a choice
ta: நீங்கள் கட்டாயம் விருப்பத் தேர்வை தெரிவுசெய்யவேண்டும்

en: You must select a scan type.
ta: வருடல் வகை ஒன்றை நீங்கள் தெரிவு செய்ய வேண்டும்

en: You must select a spam folder.
ta: spam கோப்புறை ஒன்றை நீங்கள் தெரிவு செய்ய வேண்டும்

en: Your SpamCop authorization code:
ta: உங்களுடைய SpamCop authorization குறி:

en: Your current timezone
ta: உங்கள் நடப்பு நேரவலயம்

en: Your draft has been saved.
ta: உங்களுடைய முதல் வரைவு சேமிக்கப்படட்டுள்ளது.

en: Your message
ta: உங்களுடைய தகவல்

en: Your personal dictionary has been decrypted and is now stored as plain text.
ta: உங்களது பிரத்தியேக அகராதி மறைகுறியீடாக்கப்பட்டுள்ளது.இப்பொழுது இது plain text ஆக களஞ்சியப்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

en: Your personal dictionary has been encrypted and is now stored in an encrypted format.
ta: உங்களது பிரத்தியேக அகராதி மறைகுறியீடாக்கப்பட்டுள்ளது.இப்பொழுது இது மறைகுறியீடாக்கப்பட்ட வடிவமைப்பில் களஞ்சியப்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

en: Your personal dictionary is currently encrypted.
ta: உங்களது பிரத்தியேக அகராதி நடப்பில் மறைகுறியீடாக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Your personal dictionary is currently not encrypted.
ta: உங்களது பிரத்தியேக அகராதி நடப்பில் மறைகுறியீடாக்கப்பட்டிருக்கவில்லை

en: Your personal dictionary was erased.
ta: உங்கள் பிரத்தியேக அகராதி அழிக்கப்பட்டது

en: Your personal dictionary was erased. Please close this window and click "Check Spelling" button again to start your spellcheck over.
ta: உங்கள் பிரத்தியேக அகராதி அழிக்கப்பட்டது. தயவுசெய்து இந்த சாளரத்தை மூடி பின் உங்கள் எழுத்துக்கூட்டை ஆரம்பிக்க "எழுத்துக்கூட்டு" பொத்தானை மீண்டும் சொடுக்குக

en: Your personal dictionary was re-encrypted successfully. Now return to the &quot;SpellChecker options&quot; menu and make your selection again.
ta: உங்களுடைய பிரத்தியேக அகராதி வெற்றிகரமாக மீள் மறைகுறியீடாக்கம் செய்யப்பட்டு இருக்கிறது.இப்பொழுது &quot; எழுத்துக்கூட்டு சரிபார்ப்பவர் தெரிவுகள் &quot; பட்டி ஆகியவற்றிற்கு திரும்பி உங்களது தெரிவுகளை மீண்டும் செய்க.

en: Your personal dictionary was re-encrypted successfully. Please close this window and click "Check Spelling" button again to start your spellcheck over.
ta: உங்கள் பிரத்தியேக அகராதி வெற்றிகரமாக மீள் மறைகுறியீடாக்கப்பட்டது. தயவுசெய்து இந்த சாளரத்தை மூடி பின் உங்கள் எழுத்துகூட்டை ஆரம்பிக்க "எழுத்துக்கூட்டு" பொத்தானை மீண்டும் சொடுக்குக.

en: Your search failed with the following error(s)
ta: உங்களது தேடல் பின்வரும் வழுக்களால் வெற்றி பெறவில்லை

en: Your server options are as follows:
ta: உங்கள் சே​வையக தெரிவுகள் பின்வருமாறு:

en: Your session has expired, but will be resumed after logging in again.
ta: உங்களுடைய அமர்வு காலாவதியாகியுள்ளது,ஆனால் மீண்டும் புகுபதிகை செய்தபின் இது மீள ஆரம்பிக்கப்படும்

en: a specific plugin
ta: குறிப்பிட்ட உட்செருகல் ஒன்று

en: abort
ta: முறித்தல்

en: apop authentication failed
ta: apop அத்தாட்சிப்படுத்தல் தோல்வியுற்றது

en: as a subfolder of
ta: இதன் உபகோப்புறையாக

en: connection does not exist
ta: இணைப்பு காணப்படுவதில்லை.

en: connection not established
ta: தொடர்பு ஏற்படுத்தப்படவில்லை.

en: delete
ta: நீக்குக

en: down
ta: கீழே

en: edit
ta: செவ்வையாக்குக

en: forget
ta: மறக்க

en: from English
ta: ஆங்கிலத்திலிருந்து

en: hMailServer IMAP server
ta: hMailServer IMAP சேவையகம்

en: in
ta: இதில்

en: in the center
ta: நடுப் பக்கத்தில்

en: less
ta: குறைவான

en: more
ta: அதிக

en: no login ID submitted
ta: புகுபதிகை அடையாளம் சமர்ப்பிக்கப்படவில்லை

en: not set yet
ta: இன்னும் அமைக்கப்படவில்லை

en: quote
ta: மேற்கோள் இடுக

en: refresh folder list
ta: கோப்புறை பட்டியலை மீள ஏற்றுக

en: remove
ta: அகற்று

en: requested
ta: கோரப்பட்டுள்ளது

en: requires JavaScript to work
ta: வேலை செய்வதற்கு JavaScript தேவை

en: save
ta: சேமிக்க

en: search
ta: தேடல்

en: sec_remove_eng.png
ta: sec_remove_ta_LK.png

en: see below
ta: கீழே பார்க்க

en: sort by email
ta: மின்னஞ்சல் அடிப்படையில் வரிசைப்படுத்துக

en: sort by info
ta: தகவலடிப்படையில் வரிசைப்படுத்துக

en: sort by name
ta: பெயரடிப்படையில் வரிசைப்படுத்துக

en: sort by nickname
ta: புனை பெயரின் அடிப்படையில் வரிசைப்படுத்துக

en: subject
ta: விடயம்

en: the general program
ta: பொது செய்நிரல்

en: to English
ta: ஆங்கிலத்திற்கு

en: to the left
ta: இடது பக்கத்திற்கு

en: to the right
ta: வலது பக்கத்திற்கு

en: to:
ta: பெறுனர்:

en: up
ta: மேலே

en: vCard Version %s is not supported. Some information might not be converted correctly.
ta: %s vCard பதிப்பு ஆதரவளிக்கவில்லை.சில தகவல்கள் சரியாக மாற்றப்பட்டிராது இருந்திருக்கலாம்.

en: who
ta: யார்

en: with move option
ta: நகர்த்து தெரிவுடன்
